Buổi trưa may mắn khám phá ra 337 MINH LONG 07

Lượt xem: 8,755

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

khoi nguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/9/16
Chủ đề
5
66
26
31
0 ₿
Số nay đi làm trưa nắng bên mảng sự kiện chỉ muốn kiếm thêm đến ngay sân khấu trống đồng thì hủy job cay đắng cuộc đời, chán quá chán chạy qua Phương Anh thì lại hết phòng thấy mấy bro đang nằm nhiều người quá phải chờ đến 1 tiếng 30' nên thôi xách xe chạy ra lại hồi sao ra vòng xoay dân chủ kẹt xe quá kẹt không thể chạy đâu chạy thẳng đại ngay con đường chống vắng nhất thì thấy massa Minh Long không nổi bật lắm để bấm số hotline thử có Minh Long không vào test cho mấy thánh đồng dâm có cái trải nghiệm:p:p:p. May mắn gọi có liền hé hé vào nghe tư vấn có phòng thường, vip thường, vip Thái quất ngay vip Thái hỏi có mấy số ở đây làm Thái thì nói chỉ mới đưa vào hoạt động gần đây nên Thái hiện chỉ có 4 em 07 08 09 01 mà 2 bé 01 vs 08 đang làm nên kêu em 07 thử rồi locker dẫn lên phòng vào phòng khá rộng rãi ko hoa hòe lắm mà củng đẹp chưa bằng phòng vip 2, 3 gì đó bên PA. Vào phòng xông được 5' em nó gỏ cửa vào đang ngồi phòng ko kêu được em nó gõ cửa đứng ngay cửa chờ mình ra hỏi em làm cho anh được không anh.... Ôi xinh tướng tá nhỏ nhắn chỉ cười nhẹ anh ai làm củng được mà em thì đâu có gì để chê. Em nó bước lại gần đưa mình vào bồn tắm thấy mọi thứ rất mới mẻ em nó tắm cho từ tốn nói chuyện thoải mái vui vẻ lần đầu em làm Thái cho anh có gì anh không hài lòng lắm hay anh thích gì nói em em làm cho anh nha, bửa giờ em tập củng nhiều lắm em sẽ cố làm anh sung sướng hihi. Nghe đến đó thì thằng em nó ko chịu nổi thằng em thẳng thắng đứng dậy chào em gái ngay lập tức em nó thấy vậy cười khúc khích để lát em lo cho anh nhỏ sau nha. Thích nhất mấy em tuýp vui vẻ vậy nhìn hồi mới để ý mắt em ướt ướt kiểu này em đòi gì chắc củng cho hết kkkk.
Đến phần massa khỏe em nó làm củng khá kỹ căn đồng hồ đúng 1 tiếng mới xong phần massa khỏe vừa xong em nó cúi xuống hun má một cái rồi dùng dầu bôi lên lưng chậm rãi chà hết bên trái rồi phải sau đó xoay tròn hé hé tê tái từng cộng lông. Chỉ chờ có phần lật lại để thấy trọn những gì thiên nhiên ban tặng cho em nó, em nó đi chậm rãi từ đầu xuống ko kịp hôn chỉ kịp lấy lưởi đánh nhẹ rồi em hôn ngực lấy tay làm nhè nhè thằng em được vài giây trườn hẳn cả người xuống đi hết 2 bên chân rồi hôn nhẹ một cái làm thằng em muốn bùng nổ em ngậm thẳng vào nhẹ nhàng thế là xong phim núi lửa phun trào hix lần này sao mà tiếc nuối quá nhanh lẹ thật chấm điểm cho bé này thì:
Face 8đ đẹp nhất đôi mắt ướt ướt khi hôn thằng em hơi bị kích thích luôn nhá :D khá là râm
V1: Cam Việt
V2: nhỏ xíu
V3: tròn trịa
V4: Củng hơi bị nhiều nha chắc mới làm Thái làm cho mình mà bị kích thích luôn hay sao á kkkk:eek:
Tổng chi Vip Thái 350k có code còn 280k Tip em nó 400 cho dẫn xe 10k còn có dĩa trái cây nhăm nhi nói chuyện mà quên liệt kê hehe.
Ngắn gọn lại tuyệt dời ông mặt trời :p:p:p 3 ngày nửa sẽ ghé thăm tiếp mấy em khác thánh nào đến trải nghiệm mấy em khác cho ý kiến típ với chứ hầu bao ko thể test hết ngay được:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Băng Tuyền

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/11/16
Chủ đề
0
1
0
36
0 ₿
Hi ngày đầu bên em bắt đầu bán loại vé này mà được diễm phúc ngay anh trai ghé thăm thật sự vinh hạnh và còn nhận nhiều lời phản hồi thật tốt. Mong anh lại ghé thăm em lần nửa ạ

tringuyen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/8/16
Chủ đề
1
32
16
33
0 ₿
mấy ẻm ở đây có cho bú bình đồ ko sao chỉ kịp đánh nhẹ lưỡi

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Nếu pác đã đi em 08 rùi thì sao pác lại chuea bik kỹ năng matxa Thái của em ấy nhỉ?

• Like
Điểm cảm xúc: Cường dương đại hiệp

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
ậy nhờ pác cập nhật thêm th9ong tin cho anh em. Đọc qua mấy rp Martin thấy thông tin hơi bị nhiễu rồi. Định đi thư nhưng sợ sụp thêm cái hố thứ 5 :eek:

Mzeus

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/7/16
Chủ đề
7
43
36
43
0 ₿
Vừa đi em 07, tình hình là ko như chủ thớt rp. Em này đứng tuổi tầm 27-28. V1 ko phải cam mà là 2 trái chanh lai mướp mềm nhũn. V2 v3 v4 ổn. Massage mệt và khỏe ổn, có CIA nhưng thấy em lớn tuổi chinh chiến đã lâu mình cũng sợ sợ. Thôi từ nay ko chuột bạch nữa, quay lại MMT, DN cho lành

• Like
Điểm cảm xúc: khoi nguyen

khoi nguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/9/16
Chủ đề
5
66
26
31
0 ₿
bé này tầm 24 mà ta, được cái chuẩn về massa khỏe còn CIA luôn sướng vậy hay do mình ko được trắng trẻo >"<

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chanh lai mướp - vụ này độc hại àh nha
Nếu pác yêu cầu cao về ngoại hình thì MMT & ĐN là lựa chọn tốt nhất cho pác rồi

Trạng thái