Gò Vấp Buổi trưa nắng cực cùng A39 Hera

Lượt xem: 846

SupperKiu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/7/22
Chủ đề
3
13
20
0 ₿
Chào ae đồng râm. Chuyện là mình cũng hay đi Hera từ đợt trước, sau chuyển nhà qua Quận 7 xa quá nên lại ko đi được. Tiện nay có việc qua Gò Vấp giữa buổi trưa Nắng Cực nên đành ghé vào Hera trắnh nắng tí.
Vừa vào đến cửa chưa kịp đá chống đã có nhân viên ra dắt xe cho mình. Xong đến màn chào hỏi ko thể nhiệt tình hơn đến từ vị trí của em Lễ Tân Siêu Xinh. Em lấy nước mời mình uống rồi tư vấn dịch vụ mà thề với các bác em ấy nói gì cũng ko nghe tại mải ngắm ẻm quá. Sau cung chốt hạ combo vé Siu Víp ko giới hạn + em A39.
Dẫn lên phòng thì mình cũng làm đầy đủ thủ tục như bình thường, phòng ốc cũng gọn gàng sạch sẽ, thơm tho, xông khô xông ướt đầy đủ. Thay đồ vào xông hơi xíu cho thoải mái thì em A39 lên. Đánh giá sơ bộ em A39:
+ Tuổi tầm cuối 9x, tuy nhiên vẫn rất xì teen
+ Mặt xinh có nét, cười khá duyên
+ Da trắng nha, mịn mạng
+ V1 hệ cam đủ xài
+ V2 thon gọn
+ V3 săn nha, bóp khá thích
+ V4 để ae tự trải nghiệm.
E vào phòng thưa gửi đàng hoàng khá lễ phép. làm quen đôi ba câu rồi lôi mình vào tắm. Skil em khá là ổn áp, vừa tắm vừa kích thích, chưa gì đã khiến thằng nhỏ dựng ngược. Tắm sạch sẽ em bắt đầu đi đường lưỡi tùm lum tà la trên người mình. đi tới đâu tê tới đó. Rồi em quánh tới thằng nhỏ, tuy đi buổi trưa khá nắng nóng và mệt nhưng em làm mình kích thích ko chịu nổi mà vẫn chào thua sớm.
Hiệp 2/ E đưa mình lên giường nằm lấy nước đồ cho mình uống rồi bắt đâu massage khỏe. vừa làm em vừa nói chuyện khá là thân thiện. phần massage khỏe này mình ko chú ý lắm nên ko có đánh giá gì nhiều, nhưng lấy em làm cũng kĩ đầy đủ các bài và cũng khá là thoải mái, tay mình thì cứ thỏa thích mân mê khám phá body của em.
Xong em lật người mình lại rồi tiến hành nuru. Mình ko biết diễn tả thế nào nhưng mà Skill em đỉnh vcc. mới out xong mà chưa gì thẳng nhỏ lại dựng ngược ròi, em vừa nuru lâu lâu còn lấy khều thằng nhỏ ghẹo mình nữa. Rồi cuối cũng cũng đến màn hấp dẫn nhất. Em bắt đầu dùng ngực cạ thằng em mình, rồi bj mút chùn chụt, còn kèo theo cả âm thanh nữa, quay ngược lại đến màn 69 thì mình bắt đầu chịu hết nổi. cuối cùng ra đi trong cái miệng điêu luyện của em.
Xong bé hỏi mình muốn làm hiệp 3 ko thì thôi, hẹn e hôm khác khỏe hơn. kaka. tắm rửa lại sạch xe nằm nghỉ xíu rồi mình xách đít đi về.
Tổng kết chung:
- CSVC và nv phục vụ nhiệt tình: 9/10
- Em A39 Skill hết nước chấm: 9/10
Tip=Tic
Bo pv 100k
Chúc ae đồng râm ngon sờ trym.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and KAMA SUTRA

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
E xin chân thành cảm ơn a zai đã ghé nghỉ mát tại đây và rv cho bé bài viết quá tuyệt vời ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Hi vọng sớm được đón tiếp a ạ

• Like
Điểm cảm xúc: SupperKiu