Buổi trưa ơi bức với bé 79 ĐBBT

Lượt xem: 1,936

Lego

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/19
Chủ đề
1
11
6
36
0 ₿
Thân chào những người a e thiện lành của Lego, do cv bận rộn nên đến hnay mới viết rp cho a e, có thể xem đây là rp chào sân của Lego với a e.
Số là trưa 16/4 sau chuyến công tác Miền Tây mệt mỏi e đã quyết định làm 1 vé Onsen để phục hồi thể lực. Không chờ đợi lâu nữa, 2h phi con xe vác con tờ rym đến ĐBBT.
Vì đã lấy mã code nên vé Onsen đc giảm 100k, zô a locker dễ thương chắc quên hỏi mình đi số nào, thôi mình cũng để dòng đời trôi đẩy.
Bước lên phòng thì có vẻ rộng hơn vip Thái, có cả xông xông khô và xông ướt, 10đ cho cái csvc nha. Mình không xông hơi nên ngồi chờ e vào thôi. 5p sau e xuất hiện.
Chưa kịp say hello, e bây zào ôm mình tới tấp, thỏ thẻ nhẹ nhàng những câu tình tứ, rồi tấn công thằng e liên tục, lột đồ mình liền tay. Mình chỉ mới kịp say " chào e" thôi mà ahihi. Sau 5s định thần thì e đã lột hết và nói "zô e tắm với a nha".
Trước mắt mình là 1 bé cao, tóc vàng, mặt dễ xương, miệng hay cười, nhưng tiếc là body lại không phải gu của mình hix hix. V1 quýt thôi, V2 có lipid, V3 size Large. Vì mình thix V1 phải cam trở lên hix hix.
Cảm xúc hơi tụt xíu nhưng nó lại lên vì skill của e. E tắm cho mình rất kỹ và bắt mình ngồi lên thành bồn và đi đường lưỡi trong thế mình đang banh càng. Omg cái lưỡi của e đi khắp chân, đùi, rồi tới lỗ nhị và cuối cùng là tấn công thằng e tới tấp. Đc 5p thì bước ra e lau khô và chờ bị làm thịt. Tới đây mình mới hỏi đc số của e, e là 79 nhé.
"Nằm sấp đi a, rồi e mần thịt a", nhẹ nhàng dễ sợ. E bắt đầu đi lưỡi rồi mas Thái, từ đầu xuống chân, không chừa chỗ nào. Sau khi rần rần như kiến bò e lại mas khoẻ . E nói mệt rùi khoẻ để a đc nghỉ ngơi xíu. E làm có lực và còn thỏ thẻ" như z đc chưa a" . Cái j tới cũng tới, mình bị lật lại và e típ tục đổ sữa và đi lưỡi, đi lưỡi xong lại mas Thái. Bất chợt e dừng mình ngồi dậy, e ngửa ra, và bắt đầu mình làm thịt e. Miệng thì BB, tay thì khám phá V4 hơi ẩm ướt của e, nhưng chắc bị đê mê cái V4 ướt át át như lũ của 52 nên mình cũng không 69 quá lâu, và e thì BJ liên tục và cuối cùng là CIA. 2 đứa tắm lại rồi mình ngồi nc với e xíu, mình định về sớm nhưng e k cho, e nói "a phải đúng giờ mới đc về nha, k là e bùn đó" thế là ăn trái cây ngồi 8 xíu xong về
Đánh giá thì body e này k phải gu của mình nhưng skill thì khá đầy đủ, mặt dễ thương, hay cười. BJ 100%nhe a e. Cái lưỡi cũng rần rần lắm đó.
Xem như check số mới và có bài rp chào sân với a e về những số mới nổi ở DBBT.
Thiệt hại: + Tick 650k vé Onsen đã đc giảm 100k code Camapro
+ Tip 8xxx
+ Locker 50k, giữ xe 10k

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cảm ơn huynh đã ủng hộ và có lời khen cho bé ạ . Lần sau mình thử tứ đại mỹ nhân bên muội xem thế nào ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Lego

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Vậy có lẽ tất cả các bé bên muội đều hợp với gu huynh dòi .

• Like
Điểm cảm xúc: Lego