Q.10 Buổi trưa phê phê tê tê cùng 10PA

Lượt xem: 1,403

Lộc phụ Hồ

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
8/12/20
Chủ đề
16
38
22
0 ₿
Sau thời gian nghỉ dịch, Hồ đi dạy làm hồ, được chút đỉnh, thèm đi massage, đi ngang vạn Hạnh mall thấy có xông hơi xoa bóp P.A RELAX (ko biết tiếng anh tiếng u gì đó), hỏi lễ tân được biết là viết tắt Phương Anh ( lần đầu), vào mua vé vì tài chính có hạn nên mua vé 500k, được chọn nhân viên trên ipad , thấy có bé số 10 cũng đen đen ngâm ngâm giống mình nên chọn xem sao.
Lên phòng xông hơi 5p ra vì nóng quá, da mình rát nên thôi ra, thấy bé bước vào đúng là đen thiệt anh em, bé lau mình và dẫn mình đi tắm, bé tắm cho mình cũng khá kỹ từ kẽ chân lên đến đầu (làm hồ nên hơi dơ), sau khi tắm xong bé dẫn qua giường massage khỏe, đấm đã lắm anh em, sau khi đấm đá các kiểu bé thoa dầu ( mình tưởng bé chảy nước miếng) mình hỏi sao em phun nước miếng lên người anh, bé cười, bé nói đây là dầu massage anh ơi, bé trườn thái cho mình, dùng ngực massage cho mình, bé làm cũng nhiệt tình, hầu như bé trườn muốn nằm lên người mình luôn các bác ạ, mình cảm nhận được hơi thở thấy mệt thay bé luôn. Quay lưng lại thấy bé mồ hôi đầm đìa, tuy mệt nhưng không quen nhiệm vụ, tiếp tục thoa dầu và trườn tiếp, trườn lên xuống ngang dọc, và rồi chuyện gì đến đã đến, bé ngậm 1 cái mất tiêu kon ku, hihiiiiii. bj, nút bi, liếm cột, làm tê tê phê phê đê mê, tuyệt chiêu bánh mì kẹp thịt làm chịu không nỗi thế là out cmnr. bé rửa lại sạch sẽ và công đoạn cuối là massage đầu và tâm sự mỏng.
Thiệt hại: 1000k (Tip +Tic)

joonee

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/6/21
Chủ đề
2
43
7
0 ₿
Vé 500k vậy lúc tắm với lúc thái + thư giãn bé có nude ko huynh?