Điệp Vụ Q.1 Buổi trưa thư giãn với bé 79

Lượt xem: 1,512

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bắp rang Bơ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/22
Chủ đề
4
23
22
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hello ae, đầu tiên mình cũng xin gửi lời cám ơn đến ad @Lục A Ka da tạo event giúp bản thân mình và ae giải tảo căng thẳng sau những giờ làm việc. Cũng như tạo động lực để đến nhiều cơ sở khác ngoài những nơi quen thuộc.
Cứ đến mỗi thứ 2 đầu tuần là cơ thể nó cứ uể oải mệt mỏi không có tinh thần làm việc. Mò vô 4rum thấy event Điệp vụ hay qua mà trước giờ ko để ý, thế là ngay lập tức nhắn tin cho ad, ai dè 1 phát ăn luôn. Tranh thủ sếp không ở cty, lấy ngay con xe cùi phóng 1 phát đúng 15km từ Tân Bình lên Q1. Ta nói sài gòn nó nắng dã man, tới nơi bước xuống xe mà thân tàn ma dại. Cũng may vừa vô là gặp ngay ANH quản lý cười tươi roi rói là ta nói nó đỡ cũng an ủi phần nào. Đưa code ra qly vui vẻ nhận và có tư vấn m up lên vé cao để trải nghiệm trọn vẹn hơn. Hnay tranh thù giờ làm việc nên m chỉ đi vé 700 thôi.
Do phòng ngay đầu dãy nên vô phòng là m nghe được hết khúc qly nói chuyện với bạn ktv: “ Khách trên diễn đàn ghé chơi nên e phục vụ thật tốt và chu đáo nhé để các anh còn đánh giá report cho e”. Hehe nghe đến đoạn này là kết kết nè, được free vé rùi còn dc “Gửi gắm” nữa. 1 like cho FYou và 1000 like cho 4rum quá uy tin kkk.
Locker dẫn m vào phòng vừa tụt được cái quần xuống, bạn locker lại mở cửa bước vô làm hết hồn :(( hên còn cái sịp :))
Phòng ốc ở đây sạch sẽ nhìn cũng khá mới tuy nhiên hơi nhỏ tầm 15m2 thôi mà vi trí q1 thì m cũng có thể thông cảm
Diem trừ nữa là phòng xông ướt hơi yếu, mình vô ngồi 5p bé vô thêm gần 10p nữa mà ko thấy nóng gì het trơn nên phải tranh thủ mò ra luôn.
Bé 79 nhìn cũng có nét nhưng ko đúng gu mình lắm nên m chỉ chấm 7đ thôi
V1: hệ quýt ti nhỏ xí xi dễ thương
V2: nhỏ nhỏ ôm sướng
V3: to mịn
V4: gọn gàng nè
Bước vào phòng bé mang 1 cảm giác rất vui vẻ gần gũi, chủ động làm mọi thứ làm m cũng khá ngạc nhiên, đi lên xuống bậc thềm mà bé cũng chìa tay dìu mình xuống kiểu lady vs gentleman á mà mình vai lady :(. Tắm rửa kì cọ xong hết bé lại dìu mình ra khỏi bồn tắm và bắt đầu mà mass khoẻ. Thật sự thì m cũng không mong chờ nhiều ở màn khoẻ nhưng mà bé 79 làm khoẻ rất tốt, chườm đá đầy đủ và massage khá bài bản, lực khoẻ. Làm minh cứ liên tưởng đến mấy hôm đi khoẻ mà m lại thèm mí em ktv bên khoẻ vậy á. Đến màn chính: bé làm cũng khá tốt với chiêu mút mút mọi ngóc ngách làm nổi da gà mấy lần :)). Rồi việc gì tới cũng tới bé chủ động lên luon tư thế 69 huyền thoại làm mình không kịp trở tay. Sau 10p vật lộn mồ hôi nhễ nhại thì m đa gục ngã và out trong sung sướng
Kết thúc ngày làm điệp viên bé tắm rừa cho m sạch sẽ rồi lấy đồ mặc cho mình luôn. Trước khi ra ve còn tranh thủ lấy lược chải tóc và ôm hun 1 cái y chang ng yêu :)).
Tổng kết:
Tic: free vé Thải + 200k up vé
Tip: 700k +++
Locker + gui xe: 50k
Quá êm cho 1 buổi trải nghiệm

Hồng Ban Chủ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
17
156
99
0 ₿
được gửi gắm và mà không up vé 1tr2 luôn, là ngon hơn nữa rồi

Black Rose

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
15
157
79
0 ₿
làm điệp vụ phải up 1tr2 luôn, mới biết được hết các chiêu của các bé

Đi Tìm Em

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
16
74
36
0 ₿
chủ yếu là tài chính thôi mấy bác ơi

Aquafina123

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/22
Chủ đề
19
141
91
0 ₿
tài chính yếu up đến đâu được thì đến đó thôi mấy bác ơi

Bắp rang Bơ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/22
Chủ đề
4
23
22
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hehe tại trốn làm đi chơi các bác ơi, với thực thế trải nghiệm thì chỉ thiếu mỗi bước tắm chung thôi. Còn tip bé m bù luôn phần dc tài trợ vào tip cho bé luôn nè. Vui là chính nha mnnnn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.