Q.7 Buổi trưa thú vị cùng 09 Vi Tiểu Bảo

Lượt xem: 131

Chimtimcanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/3/24
Chủ đề
2
12
3
Hồ chí minh
0 ₿
Chào tất cả anh em qua say quá giờ mới tỉnh để lên bài cho em nó được
Qua cuối tuần được nghỉ thì cũng là sau bao lần đặt trước bên này thì mãi lần này anh em mình mới đặt được, mấy lần trước đặt cũng đều báo hết phòng, 4 ae mình đi buổi trưa 3h tới nơi thì dm nó đông thật, nhìn dàn xe trước cửa là thấy không ổn rồi may sao có đặt trước nên sau khi nói với quản lý thì được dắc lên phòng luôn trong phòng chờ vẫn còn 3,4 anh em đang nằm đợi.
Vô xông 5p thì bé gõ cửa chào mình dáng người loli đúng gu của mình, mình đi 4 nên cũng không chọn đi hên xui mà vô đúng gu luôn là thấy khoái khoái rồi đấy.
Em lấy khăn lau cho tôi máu quá tôi đè ra hôn thì ôi thôi em đè tôi ra hôn lại, hồn từ ghế hôn ra đến trên giương hôn sang cái bồn tắm hôn phê hơn hôn người yêu củ là có thật, phê vãi nha anh em đến lúc tắm thì tôi vẫn còn hôn thêm đợt 2 là anh em hiểu rồi đấy
Ms khoe bé làm khá ok 8d
Ms nuru thì khỏi phải bàn vừa đi mặt sau xong chuyển sang mặt trước thì bé hôn nhẹ mình với kiểu mặt rất dâm rất là kích thích, bj tý thì mình ra trong sung sướng phê không tả được xuống phòng chờ ngồi uống nước đợi ae xuống thì về ghé bờ kè làm vài chai 4 ae đi ai cũng khen cơ sở các bé rất tốt nhiệt tình và thái độ vui vẻ.
Tổng thiệt hại vé 199 tip 700 cho 1 người rất đáng để anh em trải nghiệm nhé