Buổi trưa tuyệt vời tại ML - bé 09

Lượt xem: 1,554

tronvodichoi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/10/19
Chủ đề
2
22
10
0 ₿
hôm rồi có cái tiệc trưa ngay San Fu Lou 3/2 , có làm lai rai vài chai nên hơi quay quay, sợ về bị mấy pikachu lụm 7-8 chai nên có ghé qua Minh Long để xả bớt .
Cơ sở vật chất hơi yếu nhưng được cái gọn gàng sạch sẽ , ở quầy lễ tân mình đọc lướt 1 loạt số thì nghe báo nghỉ với bận , chả biết thế nào random luôn vậy, lên phòng xông hơi được tí thì nghe tiếng em gõ cửa bước vào ... whao , phải thốt lên như thế, không ngờ trong Minh Long còn hàng chất lượng cao vậy , em mang số 09 ngực tấn công , mông phòng thủ , mặt cute tóc nhuộm vàng , làm mình đứng nhìn em nó mất mấy giây .
em chào mình mà mình lại không nghe vì mãi tia 2 quả bưởi lấp ló sau cái áo choàng mỏng manh ấy, em pha nước rồi bắt đầu mẹ tắm con, tắm thì tắm mà thằng nhỏ chào cờ luôn từ lúc em vào tới khi tắm xong, mình bỏ qua mát khoẻ kêu em thư giãn lun, bưởi to ti nhỏ đi thái tê tái con gà mái , gặp thằng em đang chào cờ ko nằm yên được , thấy vậy em cho phát nhỏng mông lên bj ngược xém out , may mà kèm lại kịp, lật lại chưa kịp ú ớ ji thì em nó ốp lun cặp ngực vào mặt , chà tới chà lui, chụi hông nổi mình chộp lun cặp bưởi ấy mà ăn , ăn nhiệt tình ăn khí thế , no nê chè bưởi , em nó bắt đầu đi lưỡi, đi chậm rãi từng cm một cho tới khi gặp thằng em thì em bất ngờ ngậm phát lút cán tê cả người, mông em mà đc doggy thì chắc chỉ có chết thôi, căng tròn và săn chắc, nước nôi thì dồi dào, sau 10p chiến đấu cũng out trong sung sướng.
kết thúc buổi trưa tuyệt vời với siêu phẩm 09 , lúc về mới nhớ quên xin zalo em nó , đành hẹn bé nó lần sau vậy.
tic 400 có code
tip phá giá tí :D

ChipBaby

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/8/19
Chủ đề
3
85
14
27
0 ₿