Gò Vấp Buổi trưa vui vẻ cùng A69 Ms Hera

Lượt xem: 1,097

le tran thanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/12/21
Chủ đề
1
19
5
0 ₿
Lâu lâu mới đi trải nghiệm 1 lần Ae ạ . Nghe nói bé A14 hera hót quá mà không gặp được quay xe sang e A69 thử hàng họ xem sao . E lễ Tân xinh gái tư vấn nhiệt tình quá mà thôi chọn gói osen cho chắc kèo Ae ạ vé giảm 50% còn 250k vừa miếng kkk . Lên phòng xông hơi csvc ok á , chui vào phòng xông khô làm vài gầu nước thôi là đã chịu không nổi rồi giết luôn cả covid Ae ạ . Khúc tới đi tắm mới phê Ae ơi bé 2k xinh xắn đầy đặn đúng gu của mình . Miền Tây không làm Ae thất vọng luôn á rất nhẹ nhàng tình cảm luôn tắm gội cho mình xong BJ lựm luôn thằng nhỏ trong đó Ae ah . Màn dạo đầu khá bài bản . Xong e đưa mình ra giường tiếp tục công việc của bé đấm bóp massa tâm sự với e về cảnh đời ngược xuôi của mình… . Đến khi làm thái 2 quả bưởi của e massa khắp người từ chân lên đầu khoái khoái rồi từ từ lật về trước trườn qua lại rồi e kẹp vú khiến thằng nhỏ cứng ngắc kkk . Mình cũng không ngại ngùng gì đưa tay khám phá bé khá mọng nước nha ae mịn xịn á . Bé Bj thằng nhỏ nút cán chịu không nổi uot ra luôn , nằm nghỉ nghơi làm lon bò húc rồi bé đưa đi tắm rửa sạch sẽ rôi túp cho bé bằng vé mình về kkk . Vé osen quy trình nhanh gọn nhưng đi trải nghiệm thế này là quá OK rồi ae ạ . Khá ưng ý ngày hôm nay . Đầu tháng chúc cơ sở làm ăn Hồng phát nhé .

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
53
974
481
0 ₿
Đúng là cái gì cũng phải thử mới biết a nha . Cảm ơn a về bài rv ak . Chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống a nha . Nhớ quay lại gặp bé cho bé được phục vụ a nha

• Like
Điểm cảm xúc: Trailangque