Buổi trưa vui vẻ và hài lòng vs 19. ve vip thai 1000đ

Lượt xem: 3,937

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
đầu tiên mình xin gửi lời cảm ơn đến bác @KaChiuSoa và admin đã tạo cơ hội cho mình đi vé vip thái 1000đ. ở tây thi
thái độ nhân viên vui vẻ. k vòi vĩnh. nhiệt tình thân thiện. vừa bước vào nhân viên cuoief tươi như hoa nở mặc dù là nhân viên nam. "a đi matxa hở (k lẽ mát gần)" kaka.
đua mã code vẫn niềm nở và lịch sự "dạ vé a mxa thái vip miễn phí ạk".
mình gọi e số 01 vì nghe nói e phục vụ tốt.
vào phòng VIP3. phòng hơi chật so với tiêu chuẩn VIP. máy lạnh ngay giường matxa là hơi bất tiện thứ nhất
thứ 2 là nhà vệ sinh cũng đối diện ghế matxa là bất tiện thứ 2 vì nhìn nằm nghiêng bên phải là cái toa let đập ngay vào mặt, trong khi phòng vệ sinh k có cửa để đóng lại (theo đề xuất nên bố trí cửa ở phòng vệ sinh cho lịch sự).
thứ 3 phòng xông hơi nóng hơi bị lâu. mình vào đến khi mở là 15 phút thì mới nóng.
về phần ktv.
mặt: 6/10
v1: 7/10. cam việt nam. ngon. hồng hào
v2: hơi có lipit
v3: ok
v4: được. nước nôi ok
mxa khoe có lực. tan hết mệt mỏi.
mxa thái: phần này sướng nhất. chút xíu nữa là khóc trước khi xung trận cũng may mình có luyện bế tinh đại pháp nên kiềm chế được.
matxa mệt. lick ti, kiến bò đủ kiểu, tê lê mê.bánh mì kẹp xúc xích. âm thanh 7.1 surround như trong rạp phim tạo cảm giác kích thích vô cùng. bj 97% lút cán. sau 15 phút đầu hàng trước hấp tinh đại pháp của M cô nương.
xin được face và zalo e.
hẹn e ngày gần nhất sẽ tái chiến. để về tu luyện tầng 10 của bế tinh đại pháp sẽ quay lại công thành.
rp xin hết.

• Like
Điểm cảm xúc: iceman, Bắp Nấu and dnht

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Tiêu đề số 19
Trong rp lại là số 01
Vậy là sao bro?

Bắp Nấu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/4/16
Chủ đề
3
150
21
34
0 ₿
- Mừng bác ngon trym, bác có chơi tlbb 3d ko mà nói nghe quen :)

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Cho mình hổi mình tham gia xổ số trúng giải rồi cầm mã code đi luôn hay lấy mã code đi đổi vé rồi mới đi vây bạn...

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
sao tiêu đề đọc em 19 đọc xong mới biết rp em 01 kkkk