Buổi xế chiều hạnh phúc bên em 17 Dubai q1 (có ngoại truyện)

Lượt xem: 1,648

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
89
Hồ Chí Minh
0 ₿
안녕하세요!!!!
Chào cõi thiên thai
Bài report lần này có một chút sự so sánh nhẹ giữa KH và Dubai nha (cảm nhận cá nhân thôi)
Hôm nay 11/3 sau khi được về sớm thì mình quyết định ghé Dubai (hôm qua vừa ghé KH, nói thật với ae hôm đó là lần đầu mình đi massage mệt, nên không kìm lòng được muốn trải nghiệm cảm giác này thêm một lần nữa).
Vừa tới Dubai, a giữ xe với một chiếc khẩu trang đã nhẹ nhàng nói “để em dắt xe cho anh”.
Phi thẳng lên quầy tiếp tân, a tiếp tân hỏi mình” a có từng đi chỗ em chưa ạ”. Mình trả lời đây là lần đầu. Sau đó a tiếp tân bắt đầu giới thiệu các vé nhưng mình nói rằng mình đã tham khảo trên diễn đàn rồi a và mau chóng đưa code và chọn em số 17. A tiếp tân đáp” em số 17 có giọng nói dth lắm a”
Ngồi chờ 2p thì đi thang máy lên lầu 2. Rồi tip cho locker 30k tiền uống nc. Mình thay đồ và chuẩn bị xông hơi ướt thì em bước vào và “em chào anh”, sau đó hỏi mình có xông hơi không.
Xông hơi tằm 10p thì mình bước ra, em lấy khăn lau mồ hôi và dắt mình vào bồn tắm, kì cọ rất kĩ (hỏi mình có gội đầu không em gội cho anh). Vừa tắm vừa ngắm. Em nhìn mình và cười.
Vẫn câu hỏi y như ngày hôm qua (sao anh nhìn trẻ quá vậy??? Anh bao nhiêu tuổi? ) hỏi ra mới biết em ấy lớn hơn mình [ngại quá ngại quá) . Mình thuộc 9x nha ae. Tắm xong thì ra giường massage
Massage khoẻ: đủ các bài như đá nóng, đắp túi thảo dược, bấm nguyệt, kéo tay, xoa lưng,...em làm rất tốt và có lực. Mình cảm thấy giãn gân cốt cực kì (bên KH mình đi cùng giá vé nhưng mình k thấy có đá nóng và đắp túi thảo dược)
Massage mêt: em ấy bắt đầu cởi áo (khác với KH, bên đây em ấy có mặc áo ngực bên trong đồng phục). Ngực em ấy khá to và chắc nên đi Thái rất có cảm giác. Vừa trườn ngực vừa rên nghe kích thích lắm, kết hợp với đi lưỡi nhưng mà không có thả kiến bằng tay nên k nhột lắm. Em làm thái rất kĩ, trườn đến khi khô cả tinh dầu mới thôi.
Em ấy bắt đầu màn bj và hj khoảng 60/40. Đủ bài liếm cột, đá bi,...
Tay mình rãnh thì mình bóp những chỗ có thể bóp ahihi. Mông rất đã và mềm. Em ấy tuột nhẹ quần lót xuống để cho mình chạm nhẹ vào “cô bé”. Nhưng mình k khám phá sâu do móng tay mình mới cắt nên hơi bén, sợ bé đau.
Được 15p thì mình out, sau đó em đi vệ sinh răng miệng cho mình nằm nghỉ. Lát sau thì tắm lại cho mình.
Tưởng tắm xong thì mình mặc đồ và ra về, nhưng bé níu mình lại nói chưa hết giờ a ở lại chơi với em đi. Thế là mình ngồi xuống, bé thì lột quýt lấy tay hứng hột cho mình. Vừa ăn vừa trò chuyên. À, không biết phải bé mới làm không (hỏi thì bé nói 1 tháng), nhưng bé thuộc tiếp chưa biết cách trò chuyện tạo không khí nên mình phải nói mồi cho bé để bé vui vẻ cười nói hơn.
Cuối buổi bé cứ khen mình đẹp trai, dth, làm sau để quen được anh đây,... và trách mình a là con trai mà không chủ động xin zalo cả em gì cả, không lẽ bắt em con gái xin của anh thì ngại quá...
Về khoản hôn, rút kn bên KH, mình hỏi bé trước khi bj có cho mình hôn được không...nhưng bé không chịu, bé nói bé không hôn khách. Mình nghĩ khoản hôn này tuỳ bé nha mng, bé nào thoải mái thì chắc mới cho. Nhưng mà trước khi ra khỏi phòng, do bé thích mình quá nên mình nói vu vơ, hôn tạm biệt anh đi, thế là bé hôn nhẹ lên môi mình tạm biệt (không có cháo lưỡi nha ae, chỉ là thơm môi nhẹ thôi) Haizzzzz

Đánh giá:
CSVC: nhìn có vẻ sang trọng hơn KH một chút nhưng chỉ có xông ướt không có cả hai như bên KH. Nhưng cả hai đều sạch sẽ.
Face: theo mình thì xinh vừa phải
V1: to, mềm, ti nhỏ không nhô, săn chắc (đi thái rất phê)
V2 : hơi lipit chút nhưng cân đối (to V1 thường sẽ lipit V2 thôi mà)
V3: cong, mềm, bóp sướng
V4: sạch sẽ, thơm tho
Tuổi 9x đời giữa
Tên là L
Lý do mình chọn bé 17 là bé khá mới trên Dubai, chưa thấy ai report và cũng ít thông tin. Gu mình thì thích những ai mới mới, cho mình cảm giác đỡ ngộp hoặc không quá công nghiệp. Rất đáng check cho ae nào mới trải nghiệm massage mệt như mình,

Tic: 500k có code còn 400k
Tip: 500k (bằng vé)
Locker: 30k
Do 2 ngày liên tiếp lên tốn khá nhiều ngân lượng không dám tip mạnh, để dành cho lần sau review cho ae
P/s: mong được bác Lục A Ka để ý và chiếu cố làm điệp vụ

Anh em có đi ở đâu và trải nghiệm massage thì cùng nhau chia sẻ để cõi thiên thai này được lớn mạnh nhé!!! Peaceeeee

Cảm nhận cá nhân về chuyện xã hội (ngoại truyện)

Bình thường thì mình sẽ kết thúc bài report nhưng do lần này có vài thứ làm mình suy nghĩ.

Khi bước ra khỏi phòng mình không nghĩ em sẽ cùng đi xuống thang máy và nắm tay tiễn mình đến tận cổng (mình sợ em sẽ ngại khi ăn mặc như vậy ra bên ngoài). Câu chuyện bắt đầu khi mình nhìn thấy một thằng Tây trắng đang ngồi đợi (không biết nó đợi phòng ks hay massage) nhưng khi thấy cảnh mình và em bước ra mình đã thấy nó cười nhếch mép. Mình cực kì thấy khó chịu.

Mình biết tụi nước ngoài qua đây thì rất thích khoản massage này của Vn mình, và do đó tụi nó cũng có những ý nghĩ khinh thường con gái Vn, trong mắt chúng nó con gái Vn rất rẻ tiền. Mình biết nước mình còn nghèo và các em ấy có những hoàn cảnh khó khăn riêng (đâu ai muốn làm nghề này đúng k ae). Nên trong mắt mình, mình rất tôn trọng các em ấy. Và nhiều khi lương các em ấy còn gấp mấy lần ae tụi mình và hơn hẳn đám nước ngoài thất nghiệp chỉ biết nhận trợ cấp qua đây đú gái.

Cách đây vài tuần cũng có 1 vụ phốt của 2 thằng streamer người Hàn, chúng nó tưởng con gái Vn rẻ tiền nên đi đâu cũng gạ gẫm và xui cho chúng nó gặp những đứa có học thức cao nên đã kiện và đuổi chúng nó về nước. Các bạn lên youtube search bằng tiếng Hàn (liên quan đến việt nam 베트남) thì đa số sẽ cho ra kq massage cắt tóc rất nhiều, nên chúng nó rất khinh Vn (cũng như đám 20 thằng Hàn chê bánh mì)

Tuy nhiên cũng có những em rất bất chấp chỉ cần có tiền (thì mình đành chịu). Ở đâu cũng có người this người that mà.

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
chúc mừng bác khai phá bé mới. hy vọng sẽ có nhiều bài từ bác nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Chiều nắng

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Chúc mừng bác B11 đọc bài cũng cảm giác lại bản thân mình hồi trẻ mới chập chững tập đi mx,keke. Hồi 20 nay còn đâu.

• Like

gatrong95

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/12/19
Chủ đề
1
72
10
42
0 ₿
Thằng Tây đó đang đợi sắp xếp phòng Mat xa đó bác . Ko biết nó có bị Covid cô veo ko nữa. Khổ cho các e quá .

• Like

Traitimcodon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/1/20
Chủ đề
1
9
1
35
0 ₿
Giờ thấy Tây lon ton là em né nó hơn né Trung Quốc.
Lúc đầu thấy hay hay khi tụi nó cứ mặt trần đi phây phây. Mà giữa cái dịch cúm này mà vẫn phây phây , nói thì âm gió , văng nước miếng bỏ mịa...xê tao ra...:)) ...ko là 1 đạp -1 mét vô dái ráng chịu :)).

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.