Q.7 Bướm đêm huyền bí- Massage Thảo Vy

Lượt xem: 9,613

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hồng Thất Công

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
24/2/22
Chủ đề
9
37
12
0 ₿
Mình thường đi tập thể dục trên đường số 79 do ít xe cộ , tự nhiên phát hiện ra có 1 chỗ massage mới mà trước giờ không để ý, về nhà search thì chẳng có thông tin gì, mà cái gì càng không biết thì càng kích thích tò mò thế là hôm qua đi làm về sớm tranh thủ ghé thử. Bước vào thì gặp 1 em gái hot girl cao đứng quầy giới thiệu vé. Mình chọn Body Vip được giảm 50%. Thanh toán tiền thì locker dẫn lên phòng. CSVC thì không có gì để chê , đẹp thơm, cái bồn tắm cũng là chỗ xông luôn, gọn gàng, sạch sẽ , chịu. Xông tầm 15p thì bước ra. Gặp một em gái mặc đồ cosplay học sinh, mà cái váy không thể nào ngắn hơn được nữa, cặp mông to căng tròn nó phô hết ra bên ngoài đập nào mắt nhìn kích thích dã man. Em dễ thương, trang điểm đẹp, cười có răng khểnh nhìn rất hay ho và này nọ. Em lau cho mình rồi vào bồn tắm. Lúc này em cũng cởi bộ đồ học sinh ra, chỉ còn mỗi bộ bikini lọt khe, đúng là khuôn mặt học sinh mà thân hình phụ huynh,chỗ nào cần to thì to, chỗ nào cần nhỏ thì nhỏ, em tắm cho mình xong thì lên nệm nằm ngửa ra. Em masaage đầu, vuốt toàn thân, em chạm tới đâu là mệt mỏi hết tới đó, khá là bài bản ,chuyên nghiệp. Trong lúc ms khoẻ thì cũng hồi hộp không biết kỹ năng mệt của ntn, đúng là như mong đợi em dùng lưỡi và ngực la liếm hết toàn thân, vừa tê, vừa nhột vừa đã, chà thái cũng quá êm, lúc xoay người lại thì giờ mới thấy rõ thân hình trần trụi của em, ngực to tròn, nhìn em có nét ngại ngùng yêu chết đi được, em BJ rồi nhẹ nhàng cho mình 69, em giật giật người bắt nhịp rất tốt, thế là cũng không thể kiềm nổi. Mình ngồi nghỉ ngắm em dọn dẹp rồi xuống đi về. Ban đầu có hơi băng khoăn là nhưng lúc về thì hài lòng, nói chung cũng sợ sụp hầm nhưng mấy cơ sở ít người biết vầy làm thời gian rất thoải mái, đúng kiểu thư giãn, định không viết bài để mốt đi tiếp mấy số khác xem ntn , nhưng thấy cơ sở ổn nên viết vài dòng khích lệ. À mình đi bé số 10 tên Huyền, quê ở Thanh Hoá. Cs này ở 159 Đường 79 gần ms Sala luôn. Sẽ quay lại tiếp. Tổng thiệt hại tic 350k, tip 700k

• Like
Điểm cảm xúc: Qua đường

Bi Bé Bỏng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/4/21
Chủ đề
3
67
7
0 ₿
có giống với bên Sala không bác chủ thớt, để mình ghé thử! chứ thường mihf đi Sala thấy ổn, các bé cũng vui vẻ thoải mái lắm

Hồng Thất Công

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
24/2/22
Chủ đề
9
37
12
0 ₿
Giống Sala nhưng mình đi lần đầu số 10 rất ok nên viết bài, đi lần 2 bé mới trẻ, kỹ năng yếu quá nên nếu có quay lại thì chỉ đi số 10 thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.