Q.1 Buồn 1 tý em dí 1 phát đã thèm

Lượt xem: 1,018

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
39
41
0 ₿
Vừa vào tháng 7 phòng ban như chùa bà đanh ai cũng tranh thủ đi chùa còn gom nhau thuê xe đi từa lưa chả hiểu nổi. Công việc cũng hoàn thành sớm giờ vào ngồi thong thả lên mạng lướt xem mấy em nhún nhẩy mà nhìn xung quanh chả em nào gây động lực thầy buồn buồn. Cũng đi ra xin cái phép 2 tiếng ra ngoài.

Chút thời gian ghé Dubai LTHG cũng chỉ muốn gặp mấy bé lả lướt trong trang phục gợi cảm đưa vào giấc ngủ , với cái thân hình nhỏ nhắn hay cao rao đủ gu nên lúc nào vào hứng sao cứ báo vậy thì được sắp xếp như ý.

Nay tui random ngay số 24, thuộc gu nhẹ nhàng quang tâm. Làm rất có tâm, từ lúc vào xông hơi xong em lại lau người hỏi thăm khui trái cây cho ăn. Tự nhiên thấy hết buồn hihi. Em đưa tui vào bồn tắm bắt đầu mơn mớn làm tui thấy người nhẹ nhỏm hẳn bao cái buốn lại được lần nữa cuốn trôi sau đó em thư giản phát đầu tại bồn sau khi đưa tui qua từng cơn hồi hộp xém phải out.

Massage khỏe em làm lực vừa với tui chủ yếu để có thời gian hồi sức là chính, đấm bóp đá nóng đầy đủ. Đến phần thư giản tập 2 tui như ngất ngây với cái cảm giác em quấn quanh tui rồi từ đó em hôn và tận dụng các bộ phận nhạy cảm mà cọ mà cạ làm bao da gà nổi lên rồi từng hơi thở như gấp gáp của tui báo hiệu kg thể chịu nổi nữa và tui lật người lại bắt đầu ôm lấy em hôn hít sau đó sờ đến khe suối và em xoay lại để tui vào 69 nó êm ái mà thuỏng thức cứ thích thì lại được làm tui lân lân phê phê đến khi out lần này sướng hơn cả. Cảm giác như bỏ cả thể giới chỉ đến mỗi em.

Một buổi gặp em mà lòng lại vui phơi phới cứ thế mà thoải mái tiếp tục về cty cho việc ngồi chơi xơi nước . Hẹn lúc nào tuột mod lại vào gặp em cho khuây khỏa.

thái vũ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
3
52
23
0 ₿
cty bác gần LTHG hả bữa nào cafe chơi bác . tui kế bên

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá