Buồn buồn ghé thử đi du lịch Nhật Bản gặp ngay hàng khủng - 30

Lượt xem: 2,239

Mr. Massage

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/12/19
Chủ đề
1
1
1
31
Ho Chi Minh
0 ₿
Chào các anh em đồng dâm,
Lần đầu tiên em viết rp có gì sai sót mong các anh em bỏ qua nhé.
Vào hôm thứ 6 đẹp trời, nằm ở nhà khó chịu k gì làm. Rảnh rỗi sinh nông nổi xách con xe chạy qua bên cơ sở Tokyo Q10 khám phá thử chỗ mới (cở sở nằm hơi khuất tầm nhìn nên khi anh em ghé nhớ chú ý nhé, nằm ngay con đường LHP nổi tiếng là phố đèn đỏ bên Q10).
Được anh admin giới thiệu bé số 26 rất xinh tươi, nhưng em vào sớm hơn cả bé đi làm thế là thần may mắn lại mỉm cười để em gặp được bé 30. Chờ được 5p thì 1 bóng hồng bước vào phòng. Bé vừa trút hạ xiêm y thì hết hồn với body của bé này, ngực to và real body thì chuẩn người mẫu.
Bé tươi cười chào đón, trò chuyện được tí thì bé giúp cởi đồ vào xông hơi, xông hơi một chút thì mồ hôi ra nhễ nhãi, làm người tỉnh táo hẳn ra, xông hơi xong bé lại chu đáo giúp em lau khô mồ hôi rồi mời vào bồn ngồi im cho bé tắm, vừa tắm vừa nc với bé cũng vui, bé chăm sóc thằng nhỏ bao phê, sóc lọ thổi kèn đủ kiểu pha phê gì đâu....
Về phần massage khoẻ thì chắc em cho qua nhanh, vì đi massage mệt thì về phần này cũng tương đối đúng bài thôi nên em cũng không bàn nhiều.
Massage Nuru: ngực của bé đẹp to trắng mịn, đầu ti nhìn là muốn bú mớm luôn hehe, thoa gel xong bé dùng ngực chà khắp lưng và ngực, vừa làm vừa trò chuyện qua lại, hỏi thăm đủ kiểu, tạo cảm giác gần gũi.... thích nhất là khi em dùng bầu ngực kẹp xúc xích thằng đệ, làm thằng nhỏ muốn ọc sữa luôn kkk.. kẹp chán thì em hj nhẹ và thổi tai, làm cho người tui nổi cả da gà vì sướng, la liếm xuống ti, rồi bụng, và rồi em đá bi, lau cột, và ngậm nguyên thằng nhỏ vào đôi môi xinh mà BJ nhẹ nhàng đến nhanh dần..... tay mình thì hái bưởi các cái, luồn lách xuống eo, rồi vuốt mông bé, tiếp đến thì khám phá cái vùng tam giác bí hiểm của bé, làm bé rên nghe phê tai và sướng làm sao.... cầm cự cũng được hơn 10 phút thì bắn tung tóe trong cơn phê.... tắm rửa lại song suôi, ngồi tám ôm bé xíu thì được bé tiễn ra về trong cảm giác đê mê.
Đánh gia em
Face: 9đ dễ thương, nước da trắng, nói chuyện rất dễ thương
V1 vừa tay, mềm mại
V2 ôm bao đã
V3 cặp mông tròn chịa
V4 nước nôi đủ dùng kkkk.
Sẽ còn quay lại gặp em nữa...

• Like
Điểm cảm xúc: Dâm dục ka