Q.12 Buồn

Lượt xem: 1,505

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
223
157
Sài Gòn
15 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Như thường lệ, dạo bước đến CT lúc 13h, khuôn mặt lễ tân thân quen đã bị điều xuống q.9 trực Tết =)). Cũng có hẹn và đi thử cô bé xứ 75 mang SBD "Long An" xem sao do lần trước đc bé 99 và em trai locker giới thiệu.

CSVC thì nhìn chán quá rồi ko nói nữa. Chủ yếu đề cập đến e ấy thôi. Khác với mọi lần trước, bé vào phòng ko mở đèn tối lại lắm nên nhìn đc e ấy rõ ràng từ đầu tới chân. Trắng và mịn để diễn tả làn da e ấy. Ngực thì đẹp, ti hồng hào, nhỏ xí. Tướng tá cao ráo, mi nhon, tóc dài, nhìn quyến rũ vô cùng. Ôi, đặc biệt cái miệng thì thôi rồi, nói chuyện và cười um sùm cả hành lang. E nói giờ này có mình anh à nên ko sao đâu =)).

Sau khi xong h1 trong bồn thì ra là khỏe, chà đá nóng đồ. Chừng 15p kêu e dừng lại, ngồi chơi nói chuyện luôn đi chứ đấm lưng sao mà a nói đc. Thế là ngồi kế bên mình nói chuyện, chắc đc 5p cái chuyển qua nằm nói luôn. 2 đứa tâm sự trên trời dưới đất từ lúc lần đầu e CIA e ói ra sao rồi e tập làm quen đc rồi, rồi lúc quen bồ sao sao ... ui dễ thương gì đâu , e ấy cười mà mình sợ e ấy bị mỏi miệng luôn ấy. Rồi tay chân miệng cũng hoạt động, ôm hun thắm thiết, rồi cái gì tới cũng tới (cái này thì e nói phải vui vẻ, hợp gu thì e mới vậy như NYC). 2 hiệp mãn nguyện.

Tại sao lại buồn? Buồn vì tới bây giờ mới gặp đc e. Ra về đc tặng code free vé lần sau nữa chứ. Thanks CT, hẹn sau Tết gặp lại e.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Nhìu lúc Lạnh cũng mún đc buồn như bác chủ thớt làm sao

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,813
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Bác nói làm Tàn mún gặp bé quá...
Mừng bác...:ami-(10):

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Chúc mừng bác, bên này đang có ctr j mà đc tặng code vậy bác ?

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
223
157
Sài Gòn
15 ₿
Khuyến mãi mùa Tết, đi gói queen trở lên đc code free lần sau. Gói thấp hơn thì code 50%. Hình như tới 20/1 hết, đi thì tranh thủ.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ Ct và bé.
Chúc bác cùng gđ đón Xuân năm mới vui vẻ - An khang.
Trân trọng!