Chém Gió Góc tâm sự Buông và tìm lại bản thân...

Lượt xem: 1,741

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Sau bao nhiu ngày đi theo tiếng gọi con tim . Nay Lạnh đã trở lại tìm lại con ng của mình bắt đầu cày cấp tiếp thui hihi .

Trc tiên thì tâm sự 1 chút xíu về khoảng thời gian gần đây . Lạnh đã phải trãi qua nhìu thứ niềm vui , hp , nổi bùn , nỗi đau , dằn vặt bản thân..v.v...

Sau 1 đêm đắng đo đấu tranh giữa lý trí và con tim Lạnh cũng đã thông soát 1 điều có những thứ đã k thuộc về mình thì có cố gắng bao nhiu nó vẫn k phải của mình , nếu nó là của mình thì từ sớm đã thuộc về mình rùi .

Con tim với lí trí nó như mới hỗn độn đấu tranh lẫn nhau , nhưng dù con tim hay lí trí bên nào thắng đi nữa thì nó vẫn thuộc về sở hửu của bản thân mình cho nên mình k thể để bản mình phải đau và bùn nữa , hãy để mọi thứ đi theo trình tự của nó cái j nên đến nó sẽ đến , cái j nên đi hãy buông cho nó đi .

Mình là đàn ông mà dù con tim nó có đau hay bùn cỡ nào thì hãy cứ giấu nó sâu bên trong và chìm vào quá khứ và hãy sống cho tương lai dù chưa bít tương lai nó sẽ thế nào đi đến đâu nhưng nó vẫn cho ta bít đc niềm tin và phấn đấu trước mắt là gì. Ta k thể nào cứ sống mãi trong 1 cái quá khứ và hiện tại mà ta bít trc đc k có kết quả j đc . Mà hãy sống cho tương lại mở nối tiếp .

Sau bao nhiu ngày cứ nhứ thế nay Lạnh cũng nên phải chấp nhận sự thật buông tay và k thể sống mãi trong quá khứ đc nên Lạnh đã trở lại tìm lại con ng trc kia của mình dù bít nó chỉ lối sống che đậy nỗi bùn đi nữa thì đầu óc ta vẫn đỡ hơn là cứ cái quá khứ đau bùn đó , dù có đau hay bùn thì cũng phải chấp nhận sự thật và tiến bước cho tương lại thui .

Đây cũng k bít bài viết này là Tâm sự hay là về Tôi và Em nữa . Nhưng cũng cám ơn a e đã đọc lướt qua .

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,853
4,623
30 ₿
con tim hay lý trí thì cũng khó thôi thì chọn con trym đi lạnh hehe

• Love
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
45
626
621
Hồ Chí MInh City
0 ₿
xà lơ quá nha, chọn cái gì miễn được bóp được chịch là lụm, dứt
2023 rồi còn tâm sự mỏng, bạn thấy SU ko, đêm 30 chịch rách ku
:cuteonion35::cuteonion35::cuteonion35::cuteonion35:

• Haha

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,530
1,091
38 ₿
nắm tay anh thật chặt, giữ tay anh thật lâu, nói với anh 1 câu : what doesn't kill you makes you stronger

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Lỗi e quá chắc do e suy tư quá
Chuyện j đến nó sẽ đến . Đã bít đc kq r sao phải cố gắng chi để r lại phải đau hjhj
Vậy nhím qua nắm tay lạnh nhé kakakka

• Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
A là e chịu r á chơi mà rách kiu là hỉu sự hùng dũng và tồn lâu cỡ nào rồi kkkk

Bạch Mã Hoàng Tử

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/1/23
Chủ đề
0
6
2
Hoàng Cung
0 ₿

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Xuống tóc chưa... chưa thì đợi hôm nào anh về anh dắt đi xuống tóc rùi chay tịnh 3 ngày cho lòng thanh tịnh.
Nay Rằm Tháng Giêng cũng biết lựa ngày BUÔNG ghê !!! Mô Phật

• Haha

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Xuống r a . Nhưng cb xuống sâu hơn nữa cho đầu óc thoáng hơn tý đây . Vậy e chờ a nhé kakaka

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,186
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn xuống tóc nào h nè bác JL mà vẫn chưa buồn đc...:2onion16:

LSO