Q.1 - buông xuôi trong vòng tay em 209 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 buông xuôi trong vòng tay em 209

Lượt xem: 537

pháo chống tăng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/7/24
Chủ đề
4
22
25
tp hồ chí minh
0 ₿
Lại cuối tuần rồi có đi lai rai với mấy ae,vài lon hơi tê tê rồi lướt lướt diễn đàn thấy ace có pé mới 209 nhìn qua hình thấy ok quá nên quyết định ghé trải nghiệm
vào group *** của cơ sở book trước được lễ tân giữ pé lại giúp mình
tới sảnh mình đưa tin nhắn có book pé mình chọn vé Onsen 2 như mọi lần
locker dẫn lên phòng,vào phòng mình thay đồ vào xông hơi cho khoẻ,trong phòng xông ướt khói mờ mịt nhìn qua kính thấy pé bước từ cửa vào phòng nhìn tướng tá ok lắm
vừa mở cửa phòng xông ra đập vào mắt mình là gương mặt ngay thơ mộc mạc,pé chào anh và lấy khăn lau khô cho mình,hôm nay mình ko chủ động nữa để cho pé chủ động kkk,pé từ từ cởi từng món đồ trên cơ thể ngồi trên ghế nhìn đê mê thật,pé leo thẳng lên người mình dùng cơ thể cạ cạ vào cơ thể mình thiệt tình à,làm hứng lắm rồi,pé dạo đầu kiểu này chết luôn kkk,đưa mình vào bồn ngâm nước ấm cùng pé,cảm giác nằm phè phởn mặc cho gì tới nó tới pé tắm rửa vuốt ve trườn lên trườn xuống,pé dùng tay vuốt ve thằng em rồi ngậm vào miệng mình,vé này mình được out 2 lần nên cứ thả trôi luôn kkk,nhắm mắt hưởng thụ,thế là out 1 lần,pé lau khô mình rồi đưa lên giường,pé massage khoẻ cho mình,chườm đá nóng ,rồi pé trườn nuru cho mình,lúc này đạn lên nòng lần nữa hehe,nhìn body bóng loáng cùng ánh đèn mờ pé trườn tới lui rồi dùng 4 vòng cạ cạ vào thằng em,pé đưa vào miệng kiểu này là out lần 2,xong xui pé massage nhẹ lại cho mình,đưa mình vào bồn tắm lại,mặc đồ cho mình xong pé đưa ra ngoài có locker đưa xuống sảnh,típ locker với lễ tân rồi về trong sự mãn nguyện,về ngủ ngon lắm vừa ngủ dậy là viết bài liền luôn :))

đánh giá phòng sạch sẽ chill
nhân viên vui vẻ nhiệt tìnhi

• Like
Điểm cảm xúc: Massage A-C-E and Súng máy

Massage A-C-E

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
88
434
228
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm và trãi nghiệm bé, chúc a cuối tuần vui vẻ ạ