Bình Tân Búp bê 11

Lượt xem: 645

Heoquay2022

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/7/22
Chủ đề
7
10
5
0 ₿
Lâu rồi ko gặp bé 11 nên cảm thấy nhớ, thế là gọi điện đặt phòng bên Dubai bình tân, đúng giờ phi con xe cà tàng đến nơi gặp bác bảo vệ ân cần, lên lầu gặp a lễ tân cười chào, mình đi vé onsen 1, ngồi đợi 5 phút đc bạn locker dẫn lên phòng. Sau bao lâu ko vào mình thấy csvc vẫn còn tốt. Ngồi trong phòng đợi mình ko xông hơi vì mới chạy xe ngoài nắng mà vào xông hơi xong chắc thành cục than luôn. Ngồi đợi 5 phút bé vào bé mặc bộ đồ cosplay và mới đổi màu tóc xám khói quá chuẩn màu rất quyến rũ và nhìn như búp bê và nụ cười tỏa nắng, bé chào mình, mình và bé ngồi trò chuyện 1 lát rồi vào bồn tắm, bé và mình cùng cởi đồ vào bồn, bé tắm rất kĩ, bé đi đường lưỡi cũng điêu luyện đến nỗi mình xém out trong bồn. Bé dẫn mình ra giường để massage. Massage khỏe bé làm bài bản và đủ lực. Massage mệt bé làm mình lên bờ xuống ruộng, bé làm cho mình kiểu 69 rất phê và mình đã out trong sự sung sướng. Bé nằm nghỉ 1 lát rồi bé tắm lại cho mình, sau đó bé ngồi hát cho mình nghe, vừa đc thưởng thức phần nghe vừa đc thưởng thức phần nhìn.
Tic: 640k ( mã đã giảm)
Tip: 1500k
Locker+ bảo vệ: ly cafe

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii