Q.7 Búp măng 15 ơi! Anh đổ em mất rồi

Lượt xem: 1,295

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
41
1,148
940
31
0 ₿
Chào anh em “đồng râm”,

Hôm nay đúng hẹn vừa xong chuyến “Mekong phiêu lưu ký” về tới Sài Gòn thì nhận được tin nhắn bác Thanh hỏi thăm. Chả là hôm Chủ nhật có hẹn với anh em qua thử lửa vàng mới 99, nghe nói bén đứt tay. Trên đường về lại Sài Gòn mà cả người rạo rực, nhanh chóng chốt kèo 7h00. Qua xí kèo trước không lại có bác phỗng tay trên :big-smile: Về đến nhà là ngay lập tức “Ninja Lead” từ Bình Thạnh dọt ngay qua Hoa Mai thân thương, biển hiệu sáng chói lung linh rất nổi bật trên cung đường Lâm Văn Bền. Anh em thấy mình lập tức nhận ra ngay, nhiệt tình chạy ra hỏi thăm sức khỏe và tận tình dắt xe vào bãi giúp, bác Thanh cũng tất tả ra đón làm mình rất cảm động.

Tuy nhiên niềm vui chưa kịp vỡ òa thì đã vỡ lẽ bé 99 hôm nay có sự cố sức khỏe đột xuất nên xin về sớm. Cảm giác hụt hẫng. Cơ sở như đọc được suy nghĩ của mình nên cũng xin lỗi và mời mình trải nghiệm bé 10, cũng là 1 trong những số hot ở Hoa Mai. Tuy nhiên, gu mình thích “bưởi” (theo đúng nghĩa đen và nghĩa bóng nhé), với lại tình cờ đọc được bài số 15 của bác @Sa Ngộ Năng khen bé nên cũng quyết định “xả mạng quân tử” một phen.

Sau khi được em trai “locker” dễ thương dắt đến phòng, mình khá ngạc nhiên vì phải nói so với lần mình đi đợt trước đã có cải tiến thấy rõ, đèn hắt chuyển sang tông màu hồng tím dịu mắt hơn, giường vuông với rèm voan mỏng tạo cảm giác riêng tư, phòng xông hơi được chỉnh với nhiệt độ vừa phải. Duy chỉ có phòng xông hơi mình cũng đã góp ý với cơ sở nên gỡ bỏ miếng dán màu đen để khách có thể nhìn thấy KTV bên ngoài, mờ mờ ảo ảo nhưng vô cùng thích thú.

Bỏ qua phần xông hơi, mình vừa bước ra thì em đã quấn khăn ngồi đợi sẵn trên giường. Ôi choa mạ ơi! Một cô gái tuổi còn đôi mươi với cặp mắt long lanh như biết nói. Em chào mình, cái miệng chúm chím, nụ cười em đẹp tựa như mặt hồ mùa thu, không chút gơn song. Đến khi tấm khăn trút xuống, một thân hình trong trẻo, tươi mát của cô gái mới lớn đủ sức làm xốn xang con tim và con trym của bất cứ tâm hồn cô đơn nào. Hỏi ra thì mới biết em chỉ mới 2k3. Tuổi đời cũng như tuổi nghề em còn rất non. Mình phải chỉ bảo em các tư thế vuốt ve “cậu bé” tạo cảm xúc trong bồn, em đều “Dạ” và rất hợp tác. Bác nào thích gu “cỏ non” giống tôi thì cứ mạnh dạn đến khám phá. Em là một cảm xúc tươi mới, không hề có sự giả tạo hay kỹ năng. Bé hơi ít nói nhưng một khi đã bắt được cảm xúc thì sẽ trút bầu tâm sự.

Phần massage khỏe, bé đấm có lực, biết bấm huyệt sống lưng và cổ nhưng vẫn còn đôi chút lọng cọng. Điểm đặc biệt là bé nude 100% khi massage khỏe, kích thích vô cùng các bác ạ:extreme-sexy-girl:

Đến phần massage mệt, bé nhẹ nhàng đổ dầu trên sống lưng. Mình không quên dặn bé “ Em nhớ chà Thái nhẹ nhàng thôi nhé, chà mạnh quá sẽ hư cặp nhũ hoa”. Em “dạ” rồi nhẹ nhàng áp sát cặp đào tiên căng tròn lên lưng, trườn theo sống lưng cùng tiếng thở nhẹ. Mình lật úp lại để chiêm ngưỡng cặp “đào tiên” siêu cấp, trắng nõn, đầu ti mềm mại thụt vào trong nhưng khi mình dùng tay vê nhẹ thì trở nên săn lại và nhô ra, vô cùng thích thú. Mình chỉ bé lick ti rồi quét dần xuống hạ thể, tay mình thì vẫn mải mê xoa bóp hai trái đào tươi, miệng bé thì đã vào nửa cây súng, nhịp độ đều đặn lên xuống. Mình chỉ cho bé BJ đứng để có thể ngắm nhìn cơ thể bé từ trên xuống, đôi môi nhỏ chúm chím đã làm mình không thể kìm chế và rồi mình đã xả hết bao nhiêu tinh túy trên bầu ngực căng tròn của bé, vô cùng tê tái.

Đánh giá tổng quan về bé 15 và cơ sở:

• V1: hệ cam lai, mềm mại, sừng trâu, thơm ngọt vừa miệng
  • V2: hơi có tí lipit do bé hay ăn khuya
  • V3: căng mẩy, nhìn từ sau dễ động tà tâm
  • V4: mình thường không check nên không comment
  • Tic: được nhiệt tình mời vé nhưng mình từ chối để tình nghĩa anh em còn bền lâu
  • Tip: bằng vé Thái có bonus nhẹ để khuyến khích tài năng trẻ
Kết thúc một buổi tối mãn nguyện, tuy không có duyên với em 99 nhưng trời run rủi gặp được nàng thơ 15. Trước khi về còn được cơ sở hỏi thăm cảm nhận về bé và có góp ý gì không. Cảm thấy xứng đáng khi vượt trên 10km từ Bình Thạnh sang Q7. Nhất định sẽ còn quay lại thử lửa thêm nhiều búp măng khác. CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG!

dainhung

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/8/22
Chủ đề
0
8
1
0 ₿
chúc mừng bác ngon trym

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy