Vũng Tàu bưu điện vũng tàu

Lượt xem: 11,707

haduclinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/4/22
Chủ đề
2
10
2
0 ₿
Vừa vao nhìn em là e đón chào bằng nụ cười và công nhận em rất xinh và dễ thương, dáng nuột nà chắc tầm 1m60, mình dây đúng gu của mình vì mình cũng ko to cao nên chỉ thích mấy em nhỏ nhỏ.
Face rất xinh nha theo mình đánh giá là 9đ
Hỏi ra thì mới biết em tên huyền chi mới vào làm, e hỏi mình xông hơi không mình bảo không cần. ngồi ôm ấp tâm sự, em thuộc tuýp nhẹ nhàng tình cảm, nói chuyện vui vẻ và đặc biệt là rất e thẹn, hay cười làm mình rất thích nói chuyện cùng em. e nói để em lấy đồ thư giãn cho anh nha, em làm massage vừa lực hợp với mình, có đá nóng đầy đủ
Phần thái em dùng ngực trườn khắp cơ thể sau đó là dùng lưỡi kết hợp hơi thở nhẹ nhàng vào tai, sau đó là những cú đi lưỡi vào vùng nhạy cảm, em tấn công từ trên xuống dưới từ sau ra trước kết hợp BJ nhẹ nhàng dịu dàng đưa minh lên từng cơn phê. Tay mình thì không ngừng sờ ngực của em ngực củng to săn chắc. Sau 1 hồi trao nhau những cảm xúc thì cũng bắn hết tinh hoa ra.

Nằm ôm em chút tâm sự về cuộc sống và dịp lễ này thì cũng chia tay em ra về trong tiếc nuối. Sau này sẽ ghé thăm lại em tiếp
Tick 1000
Tip: thêm cho em 1 chút gọi lì xì

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: rezisleiar and haiau_sea

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Bưu điện mà chỉ có thế này thì hơi lạ =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

haduclinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/4/22
Chủ đề
2
10
2
0 ₿

JohnnyNT

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/2/21
Chủ đề
0
34
11
0 ₿
Bé Huyền số bao nhiêu vậy bác? Mình mới tới Vũng Tàu. Mong bác chiếu cố. Cảm ơn.