Cà Phê Cà Phê BJ Sài Gòn

Lượt xem: 25,253

Hạ Buồn

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
10
79
37
0 ₿
1/ Em Yến - Phạm Thi GIây - Quán tên Cà Phê GIải Khác kế bên tiệm vật liệu xây dựng, cách ngã tư Trịnh Thị Miếng và Phạm Thị Giây không quá 10mCSVC: Sạch sẽ mát mẻ
- Đánh giá em Yến: tầm 28t - V1: Mướp, to / V2: Eo nhỏ / V3: To / V4: do em có Skill nên vẫn khít / Da Trắng - Em thường mặc đồ bơi - Face 6.5đ
Service: Huyền thoại - BJ, đá trứng cút, dọn WC, Lút cán và CIA đều có đủ, Vét Máng, 69
Chịch: Hợp tác mọi tư thế, có dùng Gel, BJ bình thường , CIA 200k - Chịch 300k

2/ Em My - CF My My - Ngay ngã tư Quách Điêu và Phạm Văn Sáng - đi từ Quách Điêu vào Phạm Văn Sáng tầm 50m - quán tầm bên phải, khá nhỏ khuất - nên để ý kỹ nhéCSVC: Quán nhỏ, Nệm hơi dơ, nhưng mới thay rồi nên sạch sẽ hơn- Đánh giá: My - tầm 22t - Dáng người ốm tầm 40kg - V1: Nhỏ - kiểu vú mới nhú, đầu ti nhỏ - V2: em ốm, eo con kiến - V3: to so với dáng, nhưng vẫn nhỏ - V4 Khít - Tuýp Loli - cao 1m6 - Face 6.5đ -> răng khểnh - cười lên đẹp hơn - khi cười face 7.5đ, da ngâm mịnService: Yếu - Chỉ HJ, BJ sơ cương rồi đeo bao - Không cho vét máng nhéChịch: Hợp tác mọi tư thế và rất chịu khó, thường thì khi chịch các em rất ghét thế doggy mà em chổng mông lên và mình đứng chọc thẳng xuống, vì đâm sâu quá các em sẽ đau, nhưng lúc t chơi thế này tầm hơn 7p mà em nó vẫn hợp tác và không khó chịu gì, em skill yếu nên tụi bây phải chủ động, trẻ ngon ngọt so với tầm giá, nhưng mới vào nghề nên skill yếu, ít hợp tác nhé - Theo tao là đáng đồng tiền bát gạo - Giá 300k - Nước 20k - Tổng 320k3/ Hương - Khu Đức Hòa Hạ Long An - Gần Cầu Cá Trong - Quán tên Ngọc Duyên
Đánh Giá: Tướng Loli, tầm 1m5 Da Trắng, mịn màng V1: To - Cam lai Bưởi, V2: Eo thon - V3: To - V4: Khít - Tuổi tầm 25, nhưng nhìn giống 16, 17t hơn, AE nào Fan gái Xăm mình thì chuẩn em này nhé, Mà em này Xăm đẹp nhìn không có dơ , nhìn kích thích / Nhiều đứa xăm nhìn bá dơ vl - Face 7đ
Service: Yếu, BJ còn cạ răng
Chịch: Không Gel, Chịu hợp tác mọi tư thế, nhưng em này khá cá tính nên thỉnh thoảng sẽ khó chịu, không cho vét máng nhé, Nếu AE nào là Fan của Service thì em này thua, nhưng nếu nói ngon trẻ so với tầm giá thì em này nằm đầu list của t - em này trên Sài gòn nếu đi cũng phải 600, 700k
Giá 350k bao Phòng trọ gần đó - nước 20k không uống nước thì k tính
*** Một số Em hàng đáng check phân khúc này ***
4/ Hà My - KS NANA - Tên Lửa, Bình Tân - Em này trên web nhé
Đánh Giá: Loli Đít to, Da Trắng, cao tầm 1m6 - Mặt có nét giống Thủy Tiên - Mặc đồ sang trọng và có dùng nước hoa nhẹ ( mấy ông có vợ cẩn thận nhé ) - V4 tạm ổn nhé, nhưng doggy phê vl
Service: Đỉnh - BJ lút cán nhẹ nhàng - ngoài ra không có gì đặc biệt
Chịch: Chịu hợp tác mọi tư thế, đặc biệt em này không dùng Gel mà em uống thuốc nội tiết để lúc nào cũng ướt tự nhiên - 300k - KS: 80k 1h
5/ Em Vy Chibi - Khu Vực Quận 10
Đánh GIá: Face dễ thương, Thuộc dạng Chibi Múp, Da trắng nhưng không mịn lắm - Tuổi tầm 26
Service: Đỉnh - BJ lút cán, 69, Vét Mát đều đầy đủ cả, ae nào yếu cẩn thận màn BJ nhé
Chịch: Em này thì thỉnh thoảng dùng Gel - Hợp tác mọi tư thế, do em nhỏ con nên có thể chịch thêm một tư thế là em đứng trên giường, mình đứng dưới đất bên hông giường ôm em chịch đứng nếu tụi m mạnh - Em này thì tao là mối rồi - check không dưới 20 lần - Có giới thiệu ông anh người Việt Kiều Mỹ về, một ngày ổng book bé này 2 lần, mà ổng đéo biết tiếng Việt mới ghê - À - Yếu thì đừng kêu em nó cởi ngựa nhé, Bé có skill nâng mông cao lên rồi dập xuống cu, thằng nào yếu không quá 10 phát là ngã ngựa nhé

6/ Lan Hương quận Tân Bình - Đoạn Nguyễn Thái Bình

Thánh này thì khỏi bàn nhé - Trùm khu này rồi - đặc biệt đít rất to nhé
Service + Chịch : Đỉnh - Em này thuộc dạng - buổi nào tụi bây mệt quá, đéo muốn nhấp gì hết, chỉ muốn nằm rồi cho em nó tự xử, tụi bây chỉ việc ra thôi, thì em nó chuẩn bài - đúng thưởng thức
sđt 0902694657

Tiệm cà phê không tên Kế bên nhà đất Long Thịnh Lan
Địa điểm: Đi từ hướng Bà Hom -> Tỉnh Lộ 10 chạy thẳng hoài đến khi gặp cái cổng ghi CHÚC MỪNG NĂM MỚI là gần đến - quán nằm bên phải - Khu này nguyên dãy đều có địa chỉ giống nhau - nên đừng hỏi địa chỉ nhé - tiệm khá khuất nên khó thấy, kiếm cái nhà đất nhé
Tiệm này nếu tụi bây đi lúc sáng - trưa , thì sẽ có khoảng 6 đào - Đi buổi tối thì thường khoảng 20 đào - Tuổi tầm 22 - 28 , nhưng đa số là 24 - 28
Giá cả: 350k bao phòng trọ gần quán - thời gian 30p - BJ ổn chứ không phải kiểu thổi cho có cương rồi chồng bao - nói chung là trung bình - thích hợp cho thằng nào thích kiểu đào đa dạng
Cách làm ăn của quán: Khi tụi bây chạy xe đến thì lũi thẳng xe vào trong quán luôn - mấy em nó sẽ ngồi cho tụi bây chọn - còn nếu tụi bây muốn chọn thì nói anh muốn chọn, bà chủ sẽ kêu tụi nó đứng ra hết cho tụi bây chọn, y như mấy cái massage bên Thái - trải nghiệm này cũng vui. Ở đây đa số gái Bắc nhé, nhưng không có bố láo, khá ổn, ít nhất là mấy con t từng đi. Ngon nhất ở đây là bé Dương - 20t - Loli Trắng, Face 6 điểm, Vòng 1 siêu đẹp hệ cam lai bưởi - người miền nam.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Hóa ra còn là cao thủ cf ôm B04

Lux

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/6/20
Chủ đề
7
195
93
0 ₿
Kkkk cảm ơn bác rp thêm cho a e có chỗ khám phá

kylanace

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/3/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Cho em hỏi tế nhị xí, đi nhanh kiểu vậy hình như dễ dính bệnh hơn mấy chỗ có cơ sở đàng hoàng phải không mấy bác

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
15
160
59
44
0 ₿
Mấy em này chịu vắt lắm nha ae, vắt cho mấy anh khô tinh luôn keke

Khamphadoday

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/4/22
Chủ đề
0
7
0
0 ₿
:)) có ai còn mê môn này không . Thấy ở đường kênh tân hoá khúc ra gần ngã tư đầm sen có 2 quán 1 quán 3 4 em dáng đẹp có ai checkk thữ chưa

Khamphadoday

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/4/22
Chủ đề
0
7
0
0 ₿
Ngay kênh tân hoá làm lại trên đường kênh tân hoá luôn .
Còn không thì ngã 3 nguyễn sơn bình long . Ngay đèn đỏ có quán karaoke kế bên có 2 quán . Quán sát karaoke thì bỏ quán kế bên quán cafe đó bữa có đào đẹp mà quên hỏi tên r :))))5

kidkaido

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/4/22
Chủ đề
0
9
1
0 ₿
có tới z lun ko ông tại thấy pic trên cái tỉnh lộ 10 thấy cảm giác quá xếp hàng lựa

Khamphadoday

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/4/22
Chủ đề
0
7
0
0 ₿
Tại có search mấy thữ càphe cổ điển mà mấy trang khác toàn năm 2019 . Cổ điển đi vui :))))))))))) chưa thì thữ đi tìm cảm giác mới

Chàngtrai1100

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/1/22
Chủ đề
0
75
44
33
Hồ chí minh
0 ₿
Kiếm chỗ tỉnh lộ 10 ko ra. Bác cho hỏi khoảngkhúc nào ko. Chạy từ kinh dương vương tới tận ql1a mà ko thấy quán như miêu tả

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Khamphadoday

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/4/22
Chủ đề
0
7
0
0 ₿
:)) tl10 hỏi chủ thớt bài này tui k biết bài này đăng 2 năm r . Xin càphe cổ điển 2022