Cà phê thư giãn quận Bình Thạnh

Lượt xem: 27,184

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Chia sẻ một chỗ cafe HJ+BJ tại Bình Thạnh.
Quán nằm mặt tiền đường NHC xéo xéo Vinhomes Central Park.
Quán nhỏ đèn mờ có mấy em ngồi trong ăn mặc kiểu cafe ôm truyền thống. kkk
Anh em ghé quán ngồi ghé, đợi em hỏi uống gì thì nói anh muốn massage xíu. Sẽ được dẫn vô phòng riêng có bàn + sô pha. Tuy nhiên cơ sở vật chất tàm tạm thôi nha anh em. Muốn xả lũ đổi gió thì cũng tạm ổn.
Sev: Em liếm ti, cho sờ vú, bú bình, tay mò cua bắt ốc thoải mái. HJ + BJ + rên khẽ nhịp nhàng như JAV. Các em tầm U30 giọng miền Nam.
Tic: 120k
Tip: Tuỳ tâm (130k hoặc 150k)
Cộng tiền nước uống nếu có uống nước.
Quán nằm cạnh quán cafe mang đi bán đồ phượt. Ngay chỗ bán bánh mì tam giác buổi sáng.

Data

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/4/19
Chủ đề
0
2
0
33
0 ₿
Mấy em đó đẹp không bác? Cho xin thêm thông tin với đồng đội

hoamay2019

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/5/19
Chủ đề
2
13
8
0 ₿
Mấy e bên đó oke ko bác

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Các em tầm mặt cũng có nét. Cũng ổn. Không thể so với massage cao cấp được. Nhưng đổi gió cũng ok nha mấy anh em.
Không khuyến khích các anh em mê gái đẹp. ^^

Data

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/4/19
Chủ đề
0
2
0
33
0 ₿
Service tốt là đc rồi, chứ vào chỗ tối cũng mắt nhắm mắt mở lờ đờ :)))
Tầm 6,5 - 7₫ là dc
Tới tầm đó ko vậy bác chủ thớt,? :)))

Emlatrum88

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/7/16
Chủ đề
12
382
81
35
0 ₿
Đã check thử quán này của chủ thớt. Xin báo cáo lại chi tiết như sau:
Vào quán lúc tầm 4h chiều thì thấy vắng bóng khách, chỉ có 1 em tầm u30 trở lên ngồi phục vụ. nhìn em ngực cũng bự, da trắng trẻo, nhưng mặt nhìn hơi già và quá đát một chút. Ngồi xuống kiu chai nước ngọt thì em lại và nói em khát quá xin chai nước uống. Mình ok thôi chai nước có là bao, em lấy chai 7up ra ngồi kế bên. Uống được 2 ngụm thì em hỏi karaoke không ở đây có 1 phòng. Mình hỏi giá cả sao em thì em trả lời tiền phòng 150k, khăn lạnh 10k, tiền nước hai chai nước là 100k ( chặt gì còn hơn nhà hàng nữa T.T) chưa tính tiền bo nhé. Nếu vào phòng hát thì chi phì tiền bo tiền phòng tiền khăn tiền nước tổng là tầm 400k ( nếu bo em 150k). Em nói vào đó ôm em em làm cho vui vẻ nhưng ko trả lời mình là làm gì vui vẻ nhé.
Sao trong thông tin bác thớt ở trên thì đâu có vụ phòng karaoke gì nữa, tính ra tầm 400k mà đi với em đó mình thì thấy ko đáng nên thôi xin kiếu trả tiền nước cho em 50k nữa là 150k ( T.T ). Nóng nực quá nên chạy qua hớt tóc Thanh gần đó cho em gội đầu ráy tay thư giãn cũng tầm tiền đó thì thấy thoải mái hơn chỗ cafe này. Đây là trải nghiệm của mình nhé, còn anh em khác thì sao không biết. Bác thông tin rõ hơn vụ karaoke gì đó lại giúp em anh đỡ hố nhé.
Lâu lâu đi mấy cafe ôm đổi gió cũng được mà chỗ này mình thấy giống gió độc quá nên xin kiếu sớm rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Cha Nội

999999

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/2/19
Chủ đề
0
3
0
53
0 ₿
Quán này hàng mb công nghiệp, tốn tiền mang cục tức về thôi.

Noname1980

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/10/15
Chủ đề
1
31
3
43
0 ₿
Quán Thanh giá cả sao bác đào ok ko