Cá xấu q9

Lượt xem: 4,039

Dtth8985

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/10/18
Chủ đề
2
24
12
38
0 ₿
Mình ko hiểu sao đi massage ở q9.ko biết minh xui hay sao mà gặp toàn cá xấu... làm thi công nghiệp.. ai biết q9 và thủ đức o đâu có massage ngon ko... mình cảm ơn

• Like
Điểm cảm xúc: Langtutrensan and Mr.Vuive

TaQuan

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/5/14
Chủ đề
0
10
2
0 ₿
vào thử Phong Lan Q9 ( Đường Quang Trung - chym trời nhin xuống thì sau lưng UB Quận đang xây đó )
xong về Rp cho ae update với
Bonus: gần đó có quán cafe The MORE mới mở, phong cách kiểu váo quầy gọi món tính tiền trước là đéo ưa rồi. Tao đi cafe là phải châm trà đá liên tục uống no bù vào tiền cafe.

• Like
Điểm cảm xúc: Langtutrensan

Dtth8985

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/10/18
Chủ đề
2
24
12
38
0 ₿
Um cay nhất là hôm đi ở quán gần cây xăng tân lập 2...ma đưa 50k cho locker. Điều cho con đẹp...vậy mà đua ngay con vua già vua cá xấu.làm thì công nghiệp....thề ko bao gio buoc chan vào quán đó

• Like

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Q9 có Phong Lan - Quang Trung ngày xưa đi cũng vài lần, đào cũng ổn nhưng lâu rồi ko ghé ko biết tình hình sao

Có thể ghé Như Thủy - Kha Vạn Cân ( từ ngã tư TĐ chạy qua tầm 5-7 km) đi phòng vip 200k có dàn đào vip riêng cũng ổn

Kinh nghiệm đi MS ngoại thành là biết số thì gọi, random thì xác suất gặp cá sấu cao. Cho tiền locker cũng vậy trừ khi quen quản lý nhờ điều dùm

• Like

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
Chịu khó lên Hương Mê đi bác. Mua vé supVip 200k
Xông hơi xong có e út tắm táp ròi mass khoẻ, đá nóng, Thái, 69,Bj.... tip 300k
Mình thấy bên Hương mê 2 sạch sẽ hơn. Đào thấy tạm ổn chứ chưa gặp cá sấu bao giờ nên cứ đi ngẫu nhiên rồi về làm cái pr chia sẻ cho a e nha hehe

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Ae nào có rảnh tụ họp bữa (inbox cho tui sđt liên lạc) giao lưu chia sẻ nào