Các bác bơi hết vào đây!!!

Lượt xem: 8,043

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Tình hình là rất tình hình rồi các bác ơi!!!!!!:confused::confused::confused:
Số là dâm hiệp tính gác kiếm vụ Massage rồi nhưng lên đọc bài mấy bác thấy ngưa ngứa nên từ CN tới giờ dâm hiệp đi 3 lần ở Song Hỷ rồi. Nhưng mà điểm lạ là sao gặp 3 em teen. trùng hợp 1 cái là dâm hiệp gặp 3 em 3 em đều vừa vào làm trong ngày luôn. Điểm khác là mấy em nó toàn tay mơ vào làm ko à.
Điểm chung là mấy ẽm tìm việc trên mạng rồi bị lừa vào đây
Ngày Chủ nhật là 1 em quê Bến Tre nói đọc trên mạng rồi lên đây làm ai ngờ bị lừa. Em này nhỏ nhắn, mặt cũng được nhưng bị cái giọng cười ngọt như mía lùi.
Ngày thứ 2 là 1 em ở Tây Ninh được bà chị dắt vào làm. E này nhìn cũng có nét. Nhưng dc cái dáng rất cao
Đặc biệt là ngày thứ 3, dâm hiệp gặp 1 em có khuôn mặt nhìn y như diễn viên Quỳnh Thư luôn. Ẽm làm spa ở quận 1, ko biết chán nản thế nào đọc trên mạng thấy trong này lương cao. Bu vào mới biết Massage, Ẽ đẹp nhưng khuôn mặt vẫn còn nét gì đó hoảng sợ. Gặp dâm hiệp mà ko mở miệng 1 tiếng nào luôn.Mãi về sau dâm hiệp chọc chọc mới chịu kể đầu đuôi câu chuyện
Mấy em này đều nói vào đây là bị lừa lương cao. Có em vừa kể vừa khóc nữa.
Vào đây em nào cũng nói bị ép kí nợ 3tr5 tiền giới thiệu. Làm bao giờ trả hết 3tr5 rồi dc thả. Dẫu biết là đừng nghe cave kể chuyện và đừng nghe con nghiện trình bày nhưng dâm hiệp nằm vùng cái Song Hỷ này nhiều quá r nên đi vào cũng biết ai cũ ai mới. 3 em mà dâm hiệp gặp nhìn mặt là dâm hiệp cũng có thể đoán ra.
Thôi biết làm sao dc, đi 3 lần mất 900 và ko dc gì. Tiếc thì cũng có nhưng biết sao được. 2 khuôn mặt đau khổ nhìn nhau thì còn gì gọi là sướng. Thôi thì dâm hiệp xin góp 1 phần nhỏ bé để mấy em thoát nhanh ra khỏi chỗ này. Toàn ngồi nói chuyện hết giờ r ra. Có em còn nói dâm hiệp đừng ra, ẽm sợ tiếp mấy khách khác.
E giống Quỳnh Thư là vui nhất, dâm hiệp nói "lần sau anh zô hy vọng ko gặp lại e nữa"
E hỏi sao za? Sao ko chịu nói em xin đổi người cho anh
Dâm hiệp nói "ý a là a muốn em ra khỏi chỗ này càng nhanh càng tốt"
Em nói "Chưa thấy ai tốt như anh"
"Đù à, tại cái mặt em nhìn buồn quá anh làm ko nổi đó"
E còn nói "nếu e còn làm, lần sau dâm hiệp vào thì phải làm mới lấy tiền tip. Ko làm là ko lấy."
Sau 3 lần đi, dâm hiệp quyết định rửa chym gác kiếm vì ko muốn thấy những cảnh này nữa. Dâm hiệp rất tiếc khi không thể đóng góp các tiệm Massage OK và các số ngon cho anh em quận Thủ Đức nữa. Chúc các bác may mắn.:cool:
Mà nè các bác, Dâm hiệp RP Song Hỷ cho các bác có bác nào check chưa? Sao 3 bữa đi bữa nào cũng full ko vậy???

Taka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/16
Chủ đề
3
35
38
34
0 ₿
Làm masage thì ai cũng có hoàn cảnh, có ng bị đưa đẩy, có ng vì lầm lỗi.
Mình cũng giống bác, tài chính đi massage ko thiếu nhưng chưa đủ để cứu rỗi ng khác. Đôi khi cũng thấy thương thương.

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Lần sau bác vào chắc sẽ gặp lại mấy em đó đấy

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
99
0 ₿
Mình cũng gặp vài trường hợp này, chủ yếu là do người quen cùng xóm đã đi làm massage rồi về quê "hót như rót mật vào tai" để rủ lên làm lấy tiền hoa hồng giới thiệu thôi. Cũng tùy trường hợp e nó biết là bị lừa nhưng vì thấy làm nhiều tiền nên chịu làm luôn. Gặp mấy e xinh đẹp, trẻ tuổi này ở mấy chổ massage dạng cao cấp thì có nhìu "niềm vui bất ngờ" lắm cơ, nhưng mà phải đầu tư tình cảm và tốn nhiều công sức lắm tại (tiền tự hiểu là yếu tố đầu tiên rồi há).

techim

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/5/16
Chủ đề
2
76
16
42
0 ₿
Tiếp bao nhieu ms met khoe the nao bac stein

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Cả 3 em Dâm hiệp đều ko bắt làm gì. Tắm dâm hiệp cũng tự tắm luôn. Chỉ ngồi nói chuyện r tip mỗi e 200 xem như là góp 1 chút sức lực đưa mấy em nó về nhà trong vòng tay người thân thôi bác ạ

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
1/ Song Hỷ ở đâu vậy bác
2/ Nếu "có làm gì" thì ko biết mấy ẻm có sao ko nữa ? tưởng tượng cảnh vừa rờ cái mấy ẻm khóc nức nở cứ như mình vừa phạm tội híp râm, thấy sao ý =))

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Có luôn đó nha, nhiều khi do áp lực có khi do phê haha

Akuto69