Các bác đi matxa đã từng tip ít nhất là bao nhiêu và hậu quả để lại thế nào ?

Lượt xem: 3,392

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Vụ tip cao thì thấy ko có gì đặc sắc lắm,nên muốn nghe các bác lão làng đã từng tip ít cho mấy em chưa và hậu quả sau khi tip thế nào chia sẻ cùng anh em cho vui hehe

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,237
0 ₿
5/2013 t từng đi Monica, sau 1 thời gian rat dài ko di matxa (2011 den 5/2013 thi t ko he di matxa 1 lan nao), truoc do thi t chỉ đi matxa chung voi *** bạn và chỉ đi duy nhat 1 chỗ đó thôi nhưng chỗ đó ở Q2 nên khá xa, chỗ Monica là nơi mà ngày xưa lan dau tien di matxa t đi nơi này va de lai an tuong tot, gap 1 em cuc ky de thuong (luc do t mới 21t), do buoi chieu hom do chạy xe đi ngang wa duong Kỳ Đồng chợt nhớ lại kỷ niệm xưa nên ghé vào Monica

Mới vào Monica, thằng phuc vu niềm nở chào anh 2, nhiet tinh dẫn lên tận phòng roi hoi co yeu cau em nao ko? Do k bit so nao o day ca nen keu no tuyen cho
Sau do 1 em khá múp buoc vao, cung ko xau lam, nhan sac cung tuong doi ok, sau 1 hồi xông hơi, tắm ở đó roi matxa, noi chuyen tao lao mia lao voi e no chừng 1 tieng thi e no hỏi a lan dau tien den day ma vào phòng vip luc nay mới té ngửa ra day la phòng vip! (Day cung la lan dau tien minh bit phong vip la ntn!), luc do hoi e no giá phòng vip la bao nhiu? e bao 550k/2h tip bằng vé! T mang theo 1 trieu 2 nhưng tối hom do con co viec khac nen chi co the di matxa tối đa 800k thoi! Đành nhỏ nhẻ năn nỉ e nó là a mang theo co 800k thoi, thong cam lan nay cho a tip 200 thoi, a mới tập tành matxa a k bit day la phong vip (hơi nhục), e nó mặt ủ rũ như bánh bao tặc lưỡi nói ok
Den phan HJ, minh sờ mó thi e no k cho, noi mun sờ mó moc lop, bú thi tip bằng giá! Thoi, HJ cho xong roi về, ghi tip 200k e nó mặt càu nhàu nói lan sau dung co bay dat di matxa vip nua nha cha nội!
Di xuong tính tiền thì tụi phục vụ vòi tien tip! Luc do chỉ còn tờ 500k và tờ 20k, Het tien lẻ roi nen nói ko còn tien lẻ! Di ra ve nghe thay đằng sau tụi no lầm bầm "đồ con gà, nhà quê bay dat di matxa!!! T dân SG, ở Chợ Lớn 3 đời nay ma bi chửi nhà quê 2 lúa!
Từ lan do ko di Monica nua va sau nay biet dc dien đàn này!

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Chuyện của Hido86 thì nên gọi là tai nạn thì đúng hơn... Mình chưa bị, nói chung, cứ theo luật mà làm, tránh thương vong xảy ra là hay hơn cả :)

vanteo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/13
Chủ đề
1
31
0
0 ₿
Năm ngoái mới tập tành, em đi Trường Đua, gặp 1 em ko cho nhòm V1 nên cụt hứng chỉ matxa ko thư giãn. Tip 130 k rùi bye lun đến giờ.:D Bây giờ đi Tân Đông Kinh, tip 120k xong em .. vẫn quay lại:D