Tụ điểm ăn chơi Các bác sẽ như thế nào nếu đi chơi mà ko thể giải tỏa được không?

Lượt xem: 2,216

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
17
156
123
0 ₿
Chào các đạo hữu diễn đàn.

Tình hình dịch dã quá nên t cũng táy máy tay chân đăng 1 bài lên để chia sẻ chút trãi nghiệm ko trọn vẹn gần đây.
(xin phép dấu tên cs và ktv vì t cũng ko có gì trách cứ hay gì gì cả. Bài viết chỉ mang tính trải lòng thôi)

Sự là gần đây t cũng có đi 1 cs, vừa lạ mà quen. Lạ ở đây là vì cs này lần đầu t mới đi, còn quen là vì chủ của quán r phong cách cs này đều như 1 cs khác t rất quen.
Uhm thì cũng vì cái quen đấy. Nên t cũng ko đắn đo lo lắng khi chọn cs và ktv. Cũng mang tâm thế đi xả lũ và xông hơi cho khỏe ng ấy mà.
T vào chọn đại ktv A, lên phòng r xông hơi chờ em ấy.
Cũng ko mất bao lâu thì em ấy đã lên vs t rồi.
Ấn tượng ban đầu là em ko trẻ như hình, nên hơi hụt 1 xíu. Nhưng r ngồi nch vs nhau 1 hồi thì thấy em rất tình cảm, nch cũng dễ thương. Thế là t lại tăng cx với ẻm lên lại rồi.
Mọi chuyện diễn ra khá êm đẹp và tuyệt vời cho đến khi phần làm mệt bắt đầu.

Khi em làm cho t và hôn lên ng t, t cảm giác hình như hơi nhiễm nhiều nước bọt. Phải chăng đấy chỉ là cảm giác do dính sữa hay đó là sự thật. T cũng ko tính hỏi em vì như thế sẽ khiến cả 2 tụt cảm xúc và khá khỏ xử cho nhau. Nhưng dần dần t lại ngửi thấy chút mùi ko nên có. Và cả hơi thở của em lúc hơn lên gần cổ tôi cũng ko đc thơm lắm. Điều đó làm t hơi tụt chút mood xíu.
Rồi đến lúc em chăm sóc cậu bé ấy. Tôi gạt đi cảm xúc lúc nãy để đón chờ điều sắp đến nhưng ôi ko.
Kỹ thuật BJ của em ko tốt lắm. Em làm khá nhanh. BJ HJ thay phiên và làm rất nhanh nhưng tôi ko thể nào cảm giác hưng phấn dc r.
Tôi cố nghĩ đến những điều tươi đẹp để có thể ra nhanh nhất có thể nhưng thật đáng tiếc làm sao. Đến khi thằng nhóc nó biết đau và tôi chỉ có thể kết thúc với câu: "em ơi dừng đi cũng đc. Chắc hnay anh hơi mệt nên thôi. Ko cần nữa đâu em".
Có lẽ em thấy vẻ mặt t khad hụt hẫng nên em ý thức đc điều gì đó r.

Vì cảm xúc lúc đầu mới gặp, em mang lại cho t cũng khá là hài hòa nên khi ông bạn lễ tân hỏi câu hỏi thường ngày thì t cũng chỉ cho qua thôi.

Nói chung cs này của h.th khá xa t nên t cũng sẽ ít khi ghé lại nhưng vẫn viết đôi chút lên đây để nếu bé có đọc thì rút k.nghiệm:

- KTV nếu trc khi vào làm mà vs miệng trên và miệng dưới chút thì sẽ là 1 điểm + lớn. Có thể ngậm bạc hà hay súc listerin trc sẽ rất tốt.
- 'Nhanh ko hẳn đã khỏe và tốt cho cả em và anh'. Thằng nhóc của anh nó cũng như cô bé của em vậy. Vẫn thích nhẹ nhàng ko thương tổn nhiều hơn.
- BJ hay HJ ko chỉ là chạm và sục đâu. Như thế rất khó để tạo cảm xúc đấy.

ThanhKhiet

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/20
Chủ đề
3
24
5
0 ₿
E cũng từng gặp trường hợp như bác r. Nhưng e đi mismo hotel với cơ sở ko dc lớn nên cũng ko phàn nàn gì. Mấy bé mismo thì ngon nhưng ko có cảm xúc thật. Còn mấy cơ sở e đi thì cũng tâm 5d thôi. Chịu vậy

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
74
Hồ chí minh
0 ₿
hiểu đc cảm giác của bạn, tui cũng từng bị như v @@ lúc đi thái có mấy bé k thoa dầu mà liếm lun ui chu cha cái mùi nước miếng nó thúi @@ tụt cmn cảm xúc. Và cũng chỉ là 1-2 trường hợp hi hữu thôi nên k trách gì nhiều đa số tui đi mấy chỗ có tiếng thì mấy bé hay súc miệng trước hoặc nhai singum cho đỡ có mùi. Tui cũng là ng rất dễ dị ứng vs mùi chỉ cần đang lâng lânng mà có mùi gì đó th là tui tắt con mẹ nó nứng ngay xìu liền. CHIA BUỒN VS CHỦ THỚT. góp ý tới các cơ sở nên khuyến cáo các bác nên sục miệng hoặc nhai singum khi vào gặp khách.

• Like

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
743
607
0 ₿
Đồng cảm với bro, mình nghĩ ae đi chơi ít nhiều cũng sẽ gặp những tình cảnh như này. Lúc đầu gặp có thể sẽ bực tức và khó chịu, nhưng rồi sẽ quen và xem nó như là một phần của chơi.

Trải nghiệm đủ mọi cũng bậc cảm xúc như vậy mới thú vị hehe

• Like

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
17
156
123
0 ₿
Tui thì ko quen đc r bác ơi.
Vẫn thích thơm tho sạch sẽ chút à

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
17
156
123
0 ₿
Đúng vậy bác. Vài trường hợp thôi à.
Lần này tui cũng đi ở h.thống quen. Chỉ là chi nhánh cơ sở mới vs tui thôi.
Đây cũng là lần thứ 3 trong cuộc đời đi tui đi massage mà ko thể lên và ra được.
Mùi chỉ phụ, chủ yếu là cách mấy bé BJ hay HJ quá vội vàng và đau đớn cho thằng em ak

• Like
Điểm cảm xúc: Chanhhuutai1

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,597
30 ₿
đúng là mất cảm xúc thật, hương thơm rất chi là quan trọng

• Like

katarica

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/9/18
Chủ đề
3
55
38
0 ₿
Chia sẻ với bác, đôi lúc mình cũng gặp trường hợp là cơ sở thì quen, nhưng ktv quen thì bận, gọi random thì có vẻ em mệt hay là mình nhìn "khó ưa" nên làm một hồi mình thấy đau. Coi như buồn mấy hôm

• Like

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
17
156
123
0 ₿
Buồn mấy hôm thì nên tìm tới bé quen của bản thân để giải buồn đi bác. Tui thì ít khi gặp như bác lắm, vì hay đi cơ sở quen và cơ sở quen tui hay đi thì nói thật là tui đã đi khá nhiều bé của cơ sở nên ko lo vụ random bé lạ lắm :)))

Đô Ki Hô Tê

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
31/3/20
Chủ đề
14
457
152
35
0 ₿
bac di gan het so cua co so ngta luon roi :)

• Haha