Các bro cao thủ chỉ giáo cho mình xíu. Cám ơn trước ^^

Lượt xem: 3,095

dragon86

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/11/13
Chủ đề
6
37
4
0 ₿
Cách đây 2 nam khi mình di matxa, tung gap 1 em va em no chu dong de nghi minh bao em trọn gói phuc vu 1 tháng 10 trieu (hàng tuần, e nó phuc vu 2 ngay cuối tuần), em nay cung thuoc hàng tuong doi thoi. Theo ae thi e no de nghi cai gia nay la chem gio hay mun gài gì them neu minh gat dau?

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
2 ngày/tuần = 8 ngày / tháng = 10tr, vậy chi hơn 1tr/ngày, mà chưa kể ko lẽ bác gặp là phang... Tui nghĩ cứ giữ contact, khi nào thích thì đi, 1chai/1lần, tầm 5 - 7 shot là chán ah
Với lại, cũng đã 2 năm,...hehe...cá nhân mình ko khoái vụ này !

mr_t

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/12/13
Chủ đề
1
29
0
0 ₿
Nếu bạn mới gặp em 1 lần mà em nó đã đề nghị vậy thì hơi có vấn đề. Vì mấy em nó cũng chọn khách chứ k phải ai cũng đi

dragon86

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/11/13
Chủ đề
6
37
4
0 ₿

Cám ơn bác đã chia sẻ kn, chỉ là mình mới đọc vài topics ăn chơi trên Trà Đá Chém Gió nên chợt nhớ lại trường hợp này và mình mún hỏi kinh nghiệm của các ae cao thủ để sau này nếu có gặp lại trường hợp này thì còn biết mình nên ok hay ko thôi :)

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Bác em xét thêm:
- Nếu bác là người nhanh chán thì không nên vì với số tiền hơn 1 tr/ngày thì những ngày đầu rất hấp dẫn, những ngày sau rất chán, rất phí tiền. Với số tiền ấy, bác ra ngoài làm 1 tr/shot tốt hơn vì thay đổi em liên tục
- Nếu bao toàn bộ 1 tháng thì thường dắt em đi test HIV và các bệnh khác, để quan hệ không cần bao để được cảm giác thật, đó là ưu điểm của việc bao cả tháng. Hầu hết, đại gia bao cả tháng đều có test hết, để được cảm giác trọn vẹn. Bao cả tháng thì tâm lý quan hệ ổn định hơn, không lo lắng thúc giục, ý tưởng sẽ nhiều hơn, tự do hơn về thời gian, vui đùa, đi ăn uống, ký hợp đồng, chia sẽ ...cùng em

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿

Ko nên đi "vì kon ku, mà mù kon mắt" đc bác ợ...xui xui dính trái sầu riêng hay hột é, hột lựu...hay dính cái bầu...là bỏ mie luôn á...
Nói thiệt, chỉ có bạn gái mình mới thoải mái, còn ngay cả rau ruột, cũng ko dám :angel:

mr_t

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/12/13
Chủ đề
1
29
0
0 ₿
Giờ mà 1 củ/shot thì ngon. Bro nào biết giá đi khách lẻ bh khoảng bao nhiêu k?

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,237
0 ₿
theo mình thăm dò thị trường thì bay gio bình dân 300k/shot/1h hàng cơm nguội, 400-500k/shot/1h la hàng tuong doi ổn, 600-800k là hàng chat luong khá, 1 chai là hàng ngon, 2 chai là hàng hot, tren 2 chai là hàng cao cap, con hàng sieu cao cap thì tren 5 chai. Thong tin này mình từng xem tren may báo mạng nói ve duong day cao cap

mr_t

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/12/13
Chủ đề
1
29
0
0 ₿
Ý mình là mấy e massage đi khách lẻ á. Vì theo mình nên đi massage e nó mấy lần, nếu thấy kết thì ra ngoài. Vậy em nó sẽ tình cảm hơn. Chứ call girl mình chỉ gặp 1 lần là vô phòng luôn. Cảm thấy hơi phí tiền

vnsg

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/3/14
Chủ đề
3
22
3
0 ₿
cái gì mà có dính tới tiền là ko thoải mái, nếu mình tự nguyện cho e nó thì ok hơn, còn việc phục vụ thì phải thoải mái cả tuần, chứ có cuối tuần thì cứ qua là phang, còn gi là vui, có khi phải đi chơi, tạt vào ks khi có cảm hứng, ko thì đi du lịch...

dam me

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/13
Chủ đề
2
39
0
0 ₿
mấy em matxa này mà bao trọn gói làm gì nhỉ? nếu em nào chưa từng đi khách thì bao trọn gói còn nghe được, chứ nếu đi khách nhiều rồi thì cứ mỗi lần thích là chích cho nó gọn lẹ