Cần Thơ các cơ sở uy tín và ổn áp được ae share

Lượt xem: 4,292

Honda Civic

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
21
94
59
0 ₿
Hi anh em, xin mạn phép chia sẽ một vài điểm massage ở Cần thơ được mấy anh em chia sẽ nhau các cơ sở uy tín và ổn áp

+ Dubai Luxury: (massage và khách sạn chung) mấy em cũng teen, chìu khách, chịu quậy, giá cả cũng ổn áp, csvc thì đẹp, rộng rãi, cuộc thuộc hàng top khu vực Cần Thơ

Tic: 500K + 800k + 1200K + 1400K
Tip = Tic

+ Kizz và King (chung chủ, điều đào qua lại dc): Đa phần gái teen, có vài e đang là sinh viên ( mấy ẻm đưa hình cho xem lúc đi học), chiều chuộng, tình cảm, mình dây có, loli có, hàng khủng có... Đi hơn 10 lần chưa sụp lần nào, csvc tạm ổn, bên Kizz phòng rộng hơn nhưng ít đào hơn.

Tic: 300K, tip: 500K

+ Đông dương: chỗ này mình đi 2 lần, csvc ok hơn, toàn hàng bén, sang xịn mịn,đào 20- 25t( chắc do hên gặp đúng gu), pv tình cảm.

Tic: 500K Tip: 500K

+ Hoàng linh: trải nghiệm 2 lần thấy tạm, không hợp gu mình lắm( gu mình tc), đào chủ động gạ

Tic: 500K

+ Kiều tây: lúc trước cùng thời với e Trân mình hay đi bé Vy(teen, ngọt...), sau này vô kiếm ko thấy nữa,chỗ này thấy hay tuyển đào mới, gặp mấy e mới vô làm đúng ngon. Giờ đi lại có lúc bị sụp( đi random), lúc được: bé Mẫn, bé Oanh( người Sapa)..

Tic: 300 + tip: 500k

Thẩm cung , Seoul lê bình (cũng tương tự trên) , Vạn Phát + Đông hà( tổ hợp karaoke, massage): mấy chỗ này được ae dẫn đi lúc say quá say nên ko đủ ấn tượng để review...
Còn vài điểm karaoke ôm khu bãi cát cũng ok, giá rẻ hơn sg, full dịch vụ... Ae cứ tìm hiểu chơi không lo sụp..