Góc tâm sự Cách Xử Trí Sụp Hầm Khi Đi Massage.

Lượt xem: 1,116

Tôi tìm em

Tù Binh
Banned
28/8/23
Chủ đề
2
2
1
Sài Gòn
0 ₿
Hẳn là khi ae chúng ta khi đi massage đều có những lần sụp hầm dở khóc dở cười vì khi KTV bước vô phòng làm massage lại là một cô gái cá sấu, hà mã không hợp gu thì thường ae sẽ xử trí ra sao. Mình đưa ra các phương án như sau:
1. Bỏ của chạy lấy người, giả vờ có việc bận rất gấp cần xử lý rồi chuồn luôn để tránh mất tiền.
2. Đổi KTV khác lên thay, nhưng khả năng sụp KTV vừa mới đổi vẫn xảy ra.
3. Chịu trận thôi vậy, coi như mình xui để KTV làm như bình thường và vẫn trả tiền vé tip.
Thông thường cách xử trí của ae là gì và có phương án nào khác hữu ích hơn nữa không. Cùng nhau chia sẽ.

• Like
Điểm cảm xúc: FristTime

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Phương án tốt nhất, không thư giãn luôn, ngồi cho đấm bóp hết giờ hoặc ngồi xíu xong tip cơ bản là chuồn luôn, vì đã xác định đi chỗ lạ, ko uy tín, lại gặp tình trạng hà mã, cá sấu lên bờ thì có đổi 10 lần cũng y nhau, còn mà xuống phản ánh với quản lý, lễ tân thì cũng nhận lại được vài câu tl "anh thông cảm lần sau ghé sẽ phục vụ tốt hơn" hoặc là phớt lờ luôn

• Like
Điểm cảm xúc: FristTime and Tôi tìm em

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,636
30 ₿
Đi xong xuống rạch mặt ăn vạ như chí phèo, lúc này thông thường cơ sở sẽ xin lỗi bla bla, sau đó sẽ sợ hãi chí phèo nên sẽ trả tiền vé, mời vé lại hoặc ăn vạ kỹ hơn thì có thể được mời vé và tip. Nên khi gặp có thể áp dụng cách này, khó cái là phải nhắm mắt chịu đựng lúc đi massage hoặc hên hên được PK với nhân viên quán để luyện tay nghề võ công ( vui thôi nhé anh em )

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: minhphuong2705 and Tôi tìm em

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Rồi vậy là vui dữ chưa

HVP2119

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/1/23
Chủ đề
3
88
45
Quận 6
0 ₿
Tốt nhất là tìm hiểu kỹ cơ sở + pé KTV mình muốn check. Thường tham khảo review là có thể mường tượng 70% coi hợp gu mình hay k rồi. Còn sở thích muốn của lạ Random thì chịu kkk . Nhưng tốt nhất nếu k ưng thì đổi ng ngay và lập tức, đã bỏ tiền ra thì dịch vụ phải tương xứng tý, k thể chịu đấm ăn xôi đc

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
103
66
0 ₿
Có vài cách để hạn chế:

Thứ nhất là địa điểm quán:
- Nếu quán nằm ở trong khu du lịch (như trung tâm các thành phố biển) đúng gu thật thì giá chát (khoảng hơn 3 củ cho 1 lần buscu, còn giá phổ thông tầm 1,5-2tr (chưa bao gồm giảm) thì sập hầm nhiều bởi tâm lý khách đến du lịch thì đi 1 lần nên họ sẽ ko chăm sóc kỹ.
- Quán nằm ở nơi ko phải trong thành phố thì khách hàng họ hướng tới là khách địa phương nên chăm sóc kỹ hơn.

Thứ 2 là yêu cầu gửi ảnh trước, ko đảm bảo nhưng sẽ hạn chế.

Thứ 3 là trao đổi kỹ với lễ tân: có đc đổi nhân viên ko, nếu đổi ko giới hạn thì có thể thử, còn giới hạn vài lần thì thôi bỏ. Và hỏi kỹ nếu sau mấy lần đổi mà ko đúng gu thì giải quyết như nào? Nhớ hỏi kỹ. Nếu họ bằng lòng trả vé thì mình cắt lại 100k tiền mình xông hơi. Dù gì cái này là thoả thuận trước với nhau nên có vấn đề gì thì cái lý vẫn nằm bên mình.

Tôi từng thử cố đấm ăn xôi mà nhận ra “cắt lỗ” là đẹp nhất.

• Like
Điểm cảm xúc: Tôi tìm em