Cafe bj, hj, cia q6, bình tân...

Lượt xem: 30,038

Changtraihuyenbi2010

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/4/18
Chủ đề
1
2
2
37
0 ₿
Mình hiện tại chỉ biết 1 quán là 64 đặng nguyên cẩn q6. Giá hj là 150, bj cia là 200k
Đào có 2,3 e. Teen có, mãn teen có. Nói chung là k quá hot, k quá tệ. Mấy cái này thì dạng tàu nhanh 5p, 10p nên chả có điểm service gì ráo.
Nghe vài bác đồn 281 mã lò mà chưa đi dc. Các bác có gì ngon chia sẻ nha!

• Like
Điểm cảm xúc: VinGin and hathaiphong

VinGin

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/5/18
Chủ đề
0
3
0
32
0 ₿
quán 64 Đặng Nguyên Cẩn trước có con My ngon vãi, làm tình max bá, giờ nghỉ mẹ rồi,chỉ còn mấy con U30 với bé Phương cũng khá ok. Ôg muốn đổi gió ghé quán này cũng ok nè
http://www.vnanchoi.com/forum/threads/cf-anh-hong-ql1a-em-teen-xinh-bj-cia-nude-90.8963/

VinGin

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/5/18
Chủ đề
0
3
0
32
0 ₿

VinGin

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/5/18
Chủ đề
0
3
0
32
0 ₿
Muốn đi chơi mấy chỗ như này xem địa thế hãy vào, chỗ càng kín càng dễ bị chụp.như quán 64 Đặng Nguyên Cẩn nằm sát CA phường đó,tuy ko có đèn mờ nhưng nhìn vô là biết liền, làm biết bao năm có sao đéo đâu, trước có thằng bạn giữ xe ở đó nó nói chủ gốc mạnh lắm, mà nv đéo đứa nào biết mặt. Còn khu Mã Lò toàn cá sấu với hà mã, mấy quán lớn dạt ra,lâu lâu hốt dx vài đứa teen nhưng công nghiệp lắm, với lại khu đó đổi chủ liên tục nên hay bị úp lắm, tránh xa khu đó ra.

Craig Phan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/18
Chủ đề
1
15
4
0 ₿
64 DNC dạo này có mấy em mới cũng trẻ trẻ vào làm ấy, service thì không bằng mấy người cũ nhưng cũng hay hay để anh em đổi gió. Quán nằm gần chỗ công an nên đúng là cũng sợ bị úp sọt thiệt. Mình nghĩ quán tồn tại bao nhiêu năm nay được chắc chủ cũng có chung chi rồi.

Levante

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/4/18
Chủ đề
1
36
5
36
0 ₿
nghe ae nói dữ quá bữa nào đi thử. mà cũng hơi sợ sợ không dám để mấy em thổi kèn sợ bị sui mao gà. Ăn chơi thì cũng hên xui. mình làm nhân viên y tế lâu lâu cũng gặp mấy cái smg nhìn ghê bỏ mẹ.

atit

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/1/18
Chủ đề
13
106
32
27
0 ₿
Quán này k biết giờ còn hot k nhỉ