Cà Phê Cafe cầu Hóa An - Biên Hòa

Lượt xem: 53,984

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Chào các bác. Tình hình là ở Biên Hòa check Massage nhiều rồi nên nay đổi vị qua cafe chút nha.
1 cafe Mai. Từ cầu hóa an chạy thêm khoảng hơn 100m về hướng chợ hóa an (hướng đi về ql1k) bên tay mặt, có 3 em, 1 teen 2 mãn teen, đi em teen tóc tém, không hỏi tên các bác vào đó kêu em tóc ngắn vì trong quán 2 em kia đều tóc dài, dáng em này mình dây. V1: cam vn, v2 eo ót, v3 cũng bt, v4 ướt check khá sướng. Service: hj, bj, fj, 69, nude hoàn toàn tha hồ check. Giá 150k bao nước, không uống nước giảm 20k nhé. Đánh giá chung quá ngon hê hê.

2. Cafe Thủy Triều. Từ quán cafe Mai lùi lại thêm khoảng 50m, quán chòi võng kế tiệm sửa xe. Trong quán có 2 bà cô body bánh tét thập cẩm, vào uống ly nước viện cớ có bạn chờ dong luôn. Thiệt hại 20k ly cafe.

3. Cafe Hương Hoa, từ quán cafe Thủy Triều chạy thẳng theo hướng ql1k, qua vòng xoay khoảng 50m bên kia đường quán sát với cái tịnh xá gì đó, trong quán cũng có 2 chị đại u35 36 mình dây. Thôi làm thêm ly cafe nữa biến luôn. Thiệt hại 20k.

4. Cafe 578, từ hướng ql1k đi về cầu hóa an, tới vòng xoay dưới chân cầu, quẹo trái, qua trạm thu phí khoảng 1km bên tay trái (quán gần cầu bồng lai gì gì đó quên bà tên rồi) trong quán có 3 bà cô body bánh tét nhân thịt mỡ u36 37. Lại chiêu "em có chuyện đột xuất" dong thẳng luôn. Thiệt hại 20k ly cafe.

Tổng chung 4 chổ này có mỗi cafe Mai là good nhất, service ngon, bổ, rẻ, em út cũng teen, còn mấy quán kia chưa test service nhưng nhìn mấy đòn bánh tét là thấy quải chè đậu rồi.
Tình hình là cứ vậy trước đã, để hôm nào rảnh check vài quán nữa về report ae nha, khu này htgđ, cafe trong bán kính 2km nói không dóc chắc phải trên dưới 20 quán.
Chúc ae một ngày làm việc vui vẻ nha.

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Bụi bặm mà anh chịu khó cho ae quá

hathaiphong

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
17/3/18
Chủ đề
17
53
4
41
0 ₿
like ban.co quan nao o q5 q10 ko ban.

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Mình mới đi về xong, có làm ngày, quán khá nhỏ đi đường phải để ý mới thấy, nhìn tầm khoảng 25 26 cằm hơi nhọn và ngăm, da trắng dáng thon quán chỉ có hai người một u40 và ẻm nên không chắc có fải em bác nói không, nhuộm tóc nhưng búi lên, bj hj có đủ, thích chỗ nào cởi chỗ đó chứ không nude hoàn toàn, hợp với mình giá 150k hợp lý, em tên Ngọc nha, thank bác nhiều

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Tóc ngắn đúng không?