Cafe Cầu Hóa An - Biên Hòa

Lượt xem: 6,552

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Chào tất cả, nay mình bổ xung thêm các quán cafe vùng ven cho mọi người và bác @Jenter07 để " tạ lỗi" hôm rồi. Mình có bản đồ định vị lun nha để các bác dễ kiếm vì quán không "đăng kiểm" nên tự mình "đo đường" nha, mình từ biên hòa qua cầu Hóa An nên quẹo phải còn mọi người đi chỗ nào thi tự xem bản đồ thì rõ. Mấy quán này toàn nằm bên trái cả, ở đó có quán 578 toàn các chị u 35 trở lên nên chỉ phù hợp với các chú các bác thôi nha, kế bên xuống tí xúi thì có quán Bảo Tiên có hai em tên Xinh và Trang dáng teen mặt hơi tròn, em Trang thì nhiệt tình thoải mái còn giơ chân cho khám phá, còn em Xinh nhìn mặt hơi sầu tí nhưng cũng cho sơ mó thoải mái chỉ tội không giơ chân thôi, hai em này là "đinh" của quán cả, chỉ có em Xinh hay vắng mặt nhiều nên hơi khó gặp còn em Trang thì lun có mặt trừ ngày của em thôi, xuống tí nữa thì có quán không có tên nhà lợp tôn cafe võng vào đó toàn mấy em da ngăm, chỗ này thì cho "tới z tại chỗ" nhưng nhìn nhỏ con giống như "em chưa 18" nên sợ dính "phốt bóc lịch" thì bỏ mịa nên không dám xông pha. Cả 3 chỗ này đều đồng giá 150k bao nước, còn nước không thì 20k, có tính phút nha hình như là 10 hay 15p gì đó chứ không thoải mái như mấy MS, nên bác nào lực quá thì không nên tới, gửi tới mọi người cùng vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: Simon889 and Jenter07

MrCOD

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/12/17
Chủ đề
1
14
2
0 ₿
Cho e hỏi 150k là làm j bác. E ở Bh có nghe về cafe kiểu này nhưng chưa thử bao giờ

MrCOD

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/12/17
Chủ đề
1
14
2
0 ₿
Đã test thử Bảo Tiên. E Ngọc. 20t. Xinh múp. CIA nha.

Six&nice

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/18
Chủ đề
3
17
0
0 ₿
hôm qua có đi theo chỉ dẫn nhưng ko tìm được bảo tiên hay 666 như các đồng dâm chỉ, đánh liều ghé quán Ngọc Hân ( không nhớ rõ tên) từ 578 chạy lùi lại bên tay phải có 3 quán sát nhau, quán đầu tiên nha, có em U23 quê Bạc Liêu mặt xinh, HJ/ BJ 50/50 đá lưỡi sướng tê tái, thiệt hại 150k