cafe đi nào ae oi!

Lượt xem: 1,724

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
kể từ hôm nay hông nói đến chuyện massage hay mát gần nữa mà là, trước khi nói anh xin lỗi chú cảnh nha! anh won chút bỡi đôi khi nó bị khìn khìn, hôm nay mình sẽ PA cho quán cafe của ông anh một chút thui.
anh em nào có thời gian rảnh giống mình nà và thích uống cafe chém gió thì ghé lại địa chỉ CAFE MÂY- 2A lương hữu khánh, q1, cồng sau bệnh viện từ dữ, gần kế bên quán cafe soho nha! quán này là của trùm massage mở cũng khá lâu rùi và mình là khách thường xuyên ở đây, quán mở cửa từ 6h sáng tới 5h chiều, trừ chủ nhật ra quán nghỉ.
ae nào muốn cafe với mít TỐ NỮ và chủ quán này thì ghé chơi nha!
một điều đặc biệt là quán này do một người anh mà mình chơi thân ở *** massage bên anchoi.com mở, nổi tiếng với tuyển tập colegcent những tụ điểm massage hoành tráng thời còn anchoi.com.

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿
cafe này co máy lạnh không, wifi thế nào, có bị gái làm phiền không?

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Ơ, cái quán này wifi ngon chứ, có lịch sự và kín đáo an ninh ko, giá nước cỡ size mấy, quán này gần nhà em, nhiều lúc muốn kiếm cái chỗ yên tĩnh 1 mình uống cafe cũng hơi khó bởi đôi lúc trong thời kì kiêng cử và nói ko với gái do em dưỡng sức để chiều gấu sạch mới quen, đối với hàng mới em luôn đối xử đặc biệt.
Lúc đầu tưởng a e có cái cafe "bưởi" nên share, ai dè là cafe chay, cũng hơi thất vọng nhưng cũng ủng hộ quán trong những thời gian kiên cữ :)

vnsg

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/3/14
Chủ đề
3
22
3
0 ₿
đi riết cũng có ngày mỏi chân, tạm nghỉ cái đã, sẽ ủng hộ hehe. hnao thấy ai mặc quần short áo ba lỗ giống xe ba gác là e đó hehe

tinhyeuonline

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
1
30
0
0 ₿
chà ko mở tối hôi thất vọng tí , những khi nèo rãnh sẽ tụ tập a e lên ủng hộ :D