Cà Phê cafe Hj 138 Ngô Quyền Q10

Lượt xem: 6,167

Checker Pro

Thượng Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
35
56
58
0 ₿
Hôm nay sưu tầm được thêm 1 quán cho anh em
Tối hôm qua xach xe đinh chay qua cfe dj godin bên đường Ngô Quyền nghe nhac.dm vua chay dc hon 5 phut la troi mua bất chợt nên phai tâp vào lê ngồi đục mua hơn nữa tiếng.ngồi đoi rít bớt mưa dc chút nên xach xe chay tiếp.trời mua lạnh lạnh nên thằng e cung muốn kiếm chút gi đo ấm áp để sưởi ấm.thay vi chay toi nga 3 re phai qua bên godin thi mình lại rẻ trái vô cfe 138 Ngô Quyền.vô quan thi thấy co 4mb tính luôn bà chủ.nhan sắc thi cung goi la trung trung nên mình thay ko co gi dac biet,bua mấy lần mình co chay ngang qua thì thấy co e mb nhin cung man ma va tuong cũng mướt lắm,nhung nay troi mưa nên e no về sớm .thế la co e mb lai ngôi voi mình va mình co hoi tên thi e no noi tên tú.quan nay nằm giữa nga 3 nên xe cô qua lai cung đông.ngồi voi e no thi cung co bop vu va bu vu e no dc chút,e no thi cung co bu' vu' tao,va lây tay vuốt ku mình trong quần.vuốt 1 hỏi mình hoi gio de ku ngoài quần e hi cho a luôn nha,chu e vuốt vậy a kho chiu qua.e no noi chac ko dc a oi,tai a moi đi lân đầu nên chu o đây ko cho làm đâu,phai đi lần thu 2 chu thấy quên mat thi mới cho làm.chu bt khach o đây quên thi chu đều cho lam hết, co khi chu cũng co lam cho khach nữa.mình noi 1 hồi e no cung ko chiu lam,vi so chu chửi này nọ.hen mình lần sau.ngồi dc hon 1 tiêng mấy thi mình cung tinh tiền va đua cho e no 200k.boi vây quan nay cung la quan cfe hj tại quán nha voi điều kiên la phai khách quên,y la phải đi lần thứ 2 thì mới dc nha.nhiều thằng phân vân ko bik quan nay thuoc the loai truyên thông va co hi hay không

Checker Pro

Thượng Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
35
56
58
0 ₿
đi sưu tầm, làm chuột bạch cho anh em, bị sụp hầm hoài chứ, mà anh em ủng hộ ít quá
huhuhu

• Haha
Điểm cảm xúc: Huyphong3022

tiger8xx

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/9/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
May xao lol quá nha.lấy bài viết cua người ta bên ****** rồi copy qua bên nay lam bài viết của mày y nhu đúng rồi luôn.bớt xl lai nha check pro.

tiger8xx

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/9/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Nói cho may bik luôn.tao la chu cua bài viết bên trang ******.com.nay vô tinh lên trang nay thấy may copy bai viết cua tao,cfe 138 ngô quyên.nên nhac khéo cho may bik la bớt xl lai,co đi thi thì mới lam rp,chu đừng lây bai viet cua người khac.trong khi do minh deo co di cung deo co bik gi về quan hết nha checker pro