Cà Phê cafe Kim Hoa

Lượt xem: 5,061

Yêu nhau khó

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
21/3/22
Chủ đề
24
31
29
0 ₿
Trưa nay tui đi công việc qua chợ Bình Thới thì chợt thấy có quán cà phê Kim Hoa trên đường Nguyễn Thi Nhỏ. Quán toàn MB và khách là những ông già như tui , có ai nhỏ lắm thì cũng trên 30. Vào quán thì gặp được em T vào ngồi cùng, dự định là chỉ ngồi chơi móc, bóp chút rồi về nhưng do em ngồi cùng cứ vạch áo lên lick ti hoài nên càng ngồi càng hứng. Hỏi em nó có tới lun không thì em nó bảo ra ks ngoài , ok lấy xe đứng đợi em nó ra làm 1 shot .Nói chung các em mà tui đi thi thì tui chỉ chú trọng phần skill nên em này cũng vậy, làm nhiệt tình, thoải mái thời gian. Kết thúc một buổi trưa thật phê pha, thỏa mãn, xin nói thêm là quán này không thích hợp cho những ae trẻ, thích ngoại hình nha. Còn chuyện đi ra ngoài thì do miệng dẻo chứ quán ko có nha

BQTT

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/9/22
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
Đi rồi nhé, qan cũng bth, hơi khó kiếm, vô qán có 3 em, 2 em trên 35 , 1 em nhỏ hơn xíu, ở đây chỉ có đi qen mới có dễ, còn khách lạ thì làm tay 200k, mình có hỏi đi ks nhưng giá 700k hơi chát, em ngồi vs mình cũng hơn 35t nhưng v1 hơi bị ngon, chắc nịch, ngồi nc xíu đc 30p r mình chào em về, tổn thất 200k.

Solitebam

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/4/18
Chủ đề
2
76
16
29
0 ₿
Địa chỉ nhiêu vậy bác