Cafe Ngoại Ô Thành Phố Biên Hòa

Lượt xem: 7,053

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Gửi lời thân chào đến các mem CDMX, đã lâu mình không có dịp xuống Biên Hòa chơi nữa, tình hình Biên Hòa dạo này mình thấy trên diễn đàn có vẻ anh em cộng đồng có vẻ "hơi thiếu thốn tình cảm" cho lắm. Nên nhằm cơ hội cuối năm gần tết mình tranh thủ chạy xuống Biên Hòa chơi. Địa điểm "quen thuộc" của mình là cung đường Bùi Hữu Nghĩa - Tân Ba nên mình lượn đi "vài vòng" và ghé qua một số quán cafe dọc hai bên đường và có một số "trải nghiệm" như sau:

Từ Biên Hòa xuống gần tới cây cầu thứ hai bên trái có quán cafe Cô Chủ Nhỏ và cafe Duyên Dáng, ở đây toàn hàng "non" theo mình nhìn nhận thì tầm 18 - 22 cao lùn vừa có cả, giá 130k - Hj, 150k - BJ + CIA, tiền nước riêng 20k, mình thì đi đc em tên Ngọc, dáng khá cao, thân khá chuẩn, đặc biệt V4 của em mình sờ có vẻ "chưa đủ lông đủ cánh" HJ khoàng 91%, Bj tùy hứng, nói tóm lại là khá thõa mãn.

Nghỉ khoảng hơn tiếng mình lại đến quán cafe Ngọc Trang, cắt tóc Ánh Kim - đối diện bãi cát Mai Anh Đức, đi từ Biên Hòa xuống qua cây cầu thứ hai chạy tầm 100m nằm bên trái. Ở đây có "đủ loại" Già - Vừa - Nhỏ giá 130k - HJ, 150k Bj, CIA thì tùy em, nói chung thì hợp với thời giá, mất 20k

Qua cây cầu thứ hai tầm hai trăm mét bên phải có quán cafe Yến Nhi và My Xinh, trong quán có được vài em teen dáng khá được, giá thì tầm như trên. Do đã qua "hiệp 2" nên sức không còn nên chỉ ngồi uống nước nhìn ngắm mấy ẻm mà thôi,

Về nhà thì đã nữa đêm nên ngồi viết repost chia sẻ cho anh em cộng đồng "tham khảo" và "chia sẻ thông tin". Xin chào và hẹn gặp lại

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Mai rãnh ko ông dẫn tui đi mở mang kiến thức với, dạo này lúa quá rồi

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Không đc rồi @Jenter07 chiều nay mình phải theo xe về SG rồi, nếu rảnh bồ test thử quán cô chủ nhỏ hay duyên dáng đi, còn "kẹt quá" thì test em Ngọc - cô chủ nhỏ, xem bồ cảm nhận thế nào :):):):):)

• Like
Điểm cảm xúc: Cha Nội

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Hai pác này đi cùng nhau chắc bắn hạ hết mấy con chim ở đây luôn :D

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,009
353
37
0 ₿

mai anh nào ở BH cho mình đi chung không?

ghien_massagez

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/18
Chủ đề
1
59
16
49
0 ₿
cafe Cô Chủ Nhỏ và cafe Duyên Dáng.. gần chợ Tân Ba không các bác?

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿