Cà Phê Cafe No.1

Lượt xem: 3,173

Linh lượng lờ

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
121
60
0 ₿
Nay được cái cảm giác khác, thay vì ra quán nhậu, tui vào cafe nhậu.
Quán nằm khu Bắc Hải, cafe dj , dancer nhảy khá bốc, mặc đồ khá sốc . Rất hợp khi đi một mình . :cuteonion7:

Tiết mục chính. Tui gọi đĩa trái cây, 10 lon ken. Và chọn 1 bé vú khá to và tươi lại ngồi, đi tầm 7h tối mà may sao còn ghế cách sân khấu 1 ghế thế là vừa nhậu vừa ôm em , em cũng thích bóng, tui cũng cho em chơi 2-3 quả vậy mà vui hơn khi em canh chụp ngay cho tui cái bàn mặt tiền liền , vừa nhậu vừa có em uống mà lúc lên nhạc em đừng lên nhảy mà nhìn hấp dẫn lắm, phê pha bóng rồi tiếng nhạc xập xình, tui tip cho mấy dancer khi vừa xong mấy em xuống, tui như bước vào cõi tiên, 4 em xung quanh vờn vờn. mấy em thì cười đùa làm tui phải nói còn vui hơn cả karaoke, nhất là thế giới này như của tui . ai ngó thì ngó, ai nhìn thì nhìn còn tui thì cứ thế mà tận hưởng .
Bonus hôm ấy có sổ số , tui được giải 10 lon bia và đĩa trái cây , chẵng lẽ free luôn bill nhỉ, mà làm người ai làm thế, lên luôn và rủ thêm em bạn của bé lại chơi , mà lúc bé lại tự nhiên tui còn thấy thích hơn, một cô bé như trai ngược lại với bé tui chon, tóc dài nhìn dịu dịu, lúc ngồi bé không nhảy nhót nhưng có cái ôm rất là ấm áp , làm tui thì vừa ôm em tình cảm mà bóp vú em kia thì khoái cảm . phê lắm nhé mấy bác.
Mà dạo này một số quán cũng có karaoke trên lầu nữa, nhưng tui thấy kg thích bằng kểu ngồi công cộng vậy , có ai giống gu tui thì ráp đi chung cho vui nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: tieutuvodanh

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
311
136
40
0 ₿
No1 là cafe nào vậy b? Sao khu đó mình k biết quán nào no1 ta. Hay là Nhat Nguyet N1 phải k?

damthi

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/10/22
Chủ đề
0
36
6
0 ₿
Chỉ phí sao vậy bác. Thích mà nghi viêm túi lắm