Cafe ôm gần chợ củ cải hooc môn

Lượt xem: 6,408

ĐajPhi

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
28/8/19
Chủ đề
6
8
19
34
0 ₿
Cách đây vài bữa Đại phi tôi có dịp quay lại khu vực q12 nên liền ghé lại quán quen ở đường NAT cafe Ý Ngọc nơi từng ghé nhiều lần lần cuối cách đây trước tết 2 tháng nhưng hôm nay quay lại thì thấy quán đã treo quán sang mặt bằng tiết nuối đành đi dạo một vòng xuống LVK nhưng thấy đều hêu chắc do là buỗi chiều nên còn sớm tối mới hoạt động nên số đào còn chưa lên đồ để trờ ong bướm đến vẫn không nhiều chỉ có mấy em nhìn đứng tuổi trang điểm lòe loẹt và cá sấu thì hoạt động sớm sợ tối dành khách không lại nên tranh thủ đi trước tới khuya là đủ sổ gạo ,nên đành tốn thêm tí tiền xăng chạy về khu gần Chợ Củ Cải nơi từng đi qua nhiều lần nhưng chưa có dịp tới thử đi thêm tầm 20p nửa từ LVK thì cũng tới quán liền chạy xe vào quán nối chung củng còn sớm nay khá vắng trong quán cón mấy em chờ sẳng nhìn chung cũng vẫn còn khá tươi xanh nhìn mặt cũng dễ nhìn trong đó có 1 em bưỡi khá to nhưng chưa có dịp thử giá vé là 120k = 20p mình đi em tên K nhìn hàng họ bên ngoài thì to mà bên trong thì kiểu chanh nhưng mặt mài ok gạ mình đi giá 600k nhưng mình k có hứng và HJ thì phải bo thêm chứ k trọn gói như bên Ý Ngọc nói chung là củng được trong thời kỳ khủng hoảng kinh tế này đồng tiền mất giá k đồi hỏi thêm được cái gì bắt đầu thì củng có kết thúc xong xuôi chắc tầm chưa được 12p thì em bỏ ra trong khi nói là 20p mà củng chả nói năng gì với khách bỏ ra vỏng nằm để mình bơ vơ trong đó k biết ở hay về thái độ nói chung quán không tạo ứng tượng gì đối với mình cón muốn lưu luyến quay gặp em đó nói chung cafe phê ôm giờ làm ăn chán quá bạn nào có quán nào hay hơn vui hơn cho mình inbox

Dangbt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/5/21
Chủ đề
1
41
2
0 ₿
quán 573 hương lộ 2 nha bạn. Te lắm nhé ae đồng đạo