Cafe Ôm và chăn rau, Tân Phú

Lượt xem: 32,891

thanhnamtkqc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/3/18
Chủ đề
1
3
0
45
0 ₿
Đi Massage nhiều cũng chán nên chuyển qua đi cafe ôm cổ điển, xác định cafe kiểu này chỉ động tay chân, chém gió là chủ yếu, nhưng có một điều thú vị là đã chăn được vài em ở đây. Tân phú cafe dạng này khá nhiều, khu kênh Tân Hóa, Thoại Ngọc Hầu, Nguyễn Sơn, Thạch Lam...Lang thang nhiều quán vậy mà cũng chăn được 2 em rồi, em ở quán TT, Nguyễn Sơn thì đã say good bye, còn em ở Thạch Lam thì không tha mình bám dai quá, em này chăn đươc ở quán HY. Kinh nghiệm là các bac cứ chịu khó vào vài lẩn tiền nước thì không bao nhiêu 35k à, đưa cho mấy em chừng 200k là mấy em khoái lắm, thân thân một chút là có thể rủ mấy em đi ăn rồi chuyện gì tới cũng tới thôi. Nghe em nói quán HY giờ đổi chủ đổi tên rồi ai có thú vui như mình thử đi nhé. Kênh Tân Hóa giờ quá trời mà hinh như MD la hot, Nguyễn Son thì có TT, Thoại Ngọc Hầu có HN, à quán HY ở 360 Thạch Lam nhé

Mabu_map

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
5
188
79
0 ₿
Phải uống khoảng bao nhiêu chai nước thì mới "thân thân một chút" vậy huynh đài?

Shipper.

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/5/19
Chủ đề
0
3
0
32
0 ₿
Đi chừng nào lần thân nổi không bác?. động tay động chân tới đâu ạ. Mong bác share

thanhnamtkqc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/3/18
Chủ đề
1
3
0
45
0 ₿
Quán dạng này mò cua bắt ốc được, còn bao nhiều lần thì tuy trình của mỗi người thôi.

lord

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/4/14
Chủ đề
1
46
0
0 ₿
360 thạch lam này chuyển thành tiệm net rồi mà bác?

Thong Le

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/3/20
Chủ đề
0
24
1
53
0 ₿
Jo may quan nay con ko ta a e minh tổ chức đi đi bac