Q.12 Cái chết êm ái dưới Đại Dương [06]

Lượt xem: 1,631

Sướng Rân Người

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
22
95
57
0 ₿
Hello các đồng dâm hôm nay mình vừa gặp em nó xong mong muốn chia sẻ cùng anh em.. mình từ đà nẵng vào lần đầu đến quán này, lúc vào quầy mua vé được lễ tân dễ thương tu vấn onsen.thế là mình ok luôn...sao đó nhìn hình mình chọn ngay em 06 liền.,sau khi bước vao phòng nhìn chung csvc ok phòng rộng gọn gàng thôi thi minh vào xông hơi đây, tầm 5p sau em no gõ cửa bước vào em chào anh ạ. mình bi đứng hình luôn anh em ạ, em nó dáng người nhỏ nhắn mặt baby trời mặc bộ đồ nữ sinh nhật nữa thật là mlem mlem..Sau đó em lau người cho mình kêu mình ngồi tâm sự tý. tâm sự thi ít tay nghịch hành động thì nhiều làm cho mình căng thẳng hơn anh em à..,lúc sau em bảo vào tắm cùng em ôi chút hêt xiêm y trên người cả 2 vào bồn thôi bắt đầu tắm cho mình mơn trớn nhau như được tắm cùng tiên nữ vây thứ gì chịu nổi , em nó chăm thật nhẹ nhàng thằng nhỏ xong em bảo thôi mình ra ngoài dành thời gian cho nhau trên giường đi anh..nghe khoái rồi đó, sau đó lên giường đến lúc khoẻ rồi tướng thì nhỏ ai co ngờ em đấm co lực dã mang vậy. làm đá nóng đây đủ thủ tục luôn mình thấy khoẻ đủ rồi đó.. hehe mình kêu em ơi triển khai tiết mục mệt đi anh chờ hêt nổi rồi, giờ em kêu sao anh nge theo em hết.,em kêu nằm úp lại di anh xong em đổ dầu lên lưng mình bắt đầu chiếc lưỡi thật mềm đi từ dưới lên trên làm mình k nằm yên được nổi., chưa đâu sau đó mình cảm nhận được gì đó đằng sau lưng mình thì ra em no lây v4 cạ mình trườn lên trườn xuống chju hết nổi luôn, thế là mình quay lại em nó lai tiếp tục lấy v4 trườn thằng nhỏ mình.,mình nói bây giờ căng lắm rồi em từ từ thôi nè. haha bắt đầu em xuât chiêu bj lúc luôn xoáy mình mấy lần vậy sau chju nổi đây tay mình cũng không yên khám phá cô bé, nước nôi tràn ướt tay luôn nhe anh em, em nó no cứ miệt mài chăm sóc thằng nhỏ mình thì chăn sóc cô bé cả 2 đều rên. đây la thiên đàng sau anh chju hết nổi rôi em, vây la minh out luôn.. thiệt là phê em kêu mình nằm nghỉ tý đi anh e di tắm lại., xong em bóp đầu cho mình đúng thật la nhẹ cả người luôn.em nằm tâm sự mỏng vs mình rồi kêu mình tắm lại.. mình tóm tắt những gi mình trải nghiệm cho anh em biết đây.
Face : xinh, kute, vui vẻ nhiệt tình
v1. cam nhe
v2. chút xíu
v4. nước nôi tràn luôn Kết thúc chuyến đi sài gòn gặp được chân ái (06.)
Tic: 700k còn 490k camapro
Tip=700k