Q.12 Cái chết êm ái với bj tới nái của 66 Đại Dương q12

Lượt xem: 1,089

PUBG

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
99
97
0 ₿
Chào mọi người diễn đàn
Tui mới đi khám phá em 66 Đại Dương
Sau khi gửi xe, đến lễ tân chon vé rồi lên phòng, tụt cái quần vứt luôn cái ao vào xông hơi lên nòng. Xông hơi được khoảng 5-7 phút thì bé xách gió đồ bước vào phòng với thân hình khiêu gợi, thấy body có da có thịt, da trằng dễ thương, mình bước ra và làm quen với bé, nhìn sơ qua thì khuôn mặt khá xinh, kute đôi mắt tròn xoe, đi sâu sơ qua khắp body bé thì ok nên vào vấn đề liền.

Vừa tắm, vừa kì vừa bắt chuyện thì biết bé mang số 66 dễ thương và hấp dẫn với bộ bikini của bé, bé tắm kì cho mình, mình sờ vào body bé thấy rất êm và dễ chịu, hôn bé mấy cái rồi bé lau khô cho mình lên giường. Mình đi vé này không tắm chung nha ae nhưng bé tắm kì cho mình rất chu đáo.

Lên nằm sấp cho bé mát xa, bé mát xa cũng chu đáo, đấm bóp rất có lực, bài bản đủ bài.
Mát-xa mệt, bé trườn bò, body nóng bỏng gợi cảm, ngực bé chà qua chà lại, lưỡi bé đi rất êm, tay bé dìu dắt thằng nhỏ của tui, bé mút như mút kem, tay tui sờ mò khám phá các vòng dâm tặc của bé, bé rên rên, nữa đi anh, sướng không anh, tui xoa đùi và móc sâu vào con chim của bé, lông mượt nước nôi chảy ướt nhèm. Tui và bé làm tình mồ hôi ra ướt nhèm, bé rất chịu mò, mò bú liếm hết chiêu trò tăng kích dục thăng hoa cho tui và thằng nhỏ, có phải tui sung quá hay không hay body bé dâm quá, sâu được ít phút bé lên cao trào cuồng dâm thì thằng nhỏ của tui đã bắn ra tè le trong cơn phê và nằm đơ, bé vừa ôm vừa lau sạch, nằm ôm ấp chuyện trò chút rồi tắm sơ chia tay.

V1: vừa tay
V2: body có da có thịt, ôm sướng
V3: Sờ vuốt cặp mông đã tay
V4: Mò sâu vào sướng, nước nhiều, lông mượt thơm tho
Phòng sạch sẽ, tắm kì cho mình, nói chuyện dễ thương, nhiệt tình

Tic : 500k còn 350k camapro
Tip: 500k bonus xinh, kute