Q.1 - cái chết ngất ngây với màn onsen của 58 DB1 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 cái chết ngất ngây với màn onsen của 58 DB1

Lượt xem: 2,703

Trùm Hầm

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
14
45
45
0 ₿
Sau thời gian tham khảo các report của các đồng dâm trên diễn đàn , em đã quyết định thẳng tiến matxa DB1 để thăm bé 58 đang hot. Và kết quả thật đúng như sự khen ngợi mà anh em đã dành cho bé. Mặt rất cá tính và xinh , mình dây chim cá cảnh đúng gu mình, sau vài phút đầu bối rối trước vẻ đẹp của bé, mình cũng lấy lại tinh thần do bé cũng chủ động thân mật. Sau khi gội đầu và tắm rửa cho thằng anh và thằng em cũng được chăm sóc khá kỹ lưỡng, đang tận hưởng cảm giác ngâm bồn thì bổng nhiên bé xà vào người, ôm chặt người, cảm giác thật sướng như đang tận hưởng kỳ nghỉ dưỡng bên NYC, ôm nhau trong bồn được vài phút thì tay bé sờ mó thằng em mà còn vuốt lên xuống, miệng bé thì không ngừng lít ti, làm mình cũng hứng theo, tay mình cũng sờ mó khắp người bé, xoa bóp ngực, vừa tay bóp sướng lắm, và cảm xúc càng tăng cao, mình ôm bé ngồi lên người, chim của bé đè lên thằng em của mình, bé còn cạ cạ nữa chứ, thật kích thích, nhiều khi muốn đút vào luôn, nhưng bé dằn trước câu liền, không được đút vào nha anh, ở đây không cho phép, đúng là cơ sở ddaof tạo các bé chuẩn thật, không thể làm trái dịch vụ. Bé cũng ác lắm anh em, đang cảm xúc dâng trào, kích thích tăng cao, vậy mà bé kêu thôi ra giường nha anh, rồi em làm tiếp cho anh nè.
Xong bé lau người cho mình và kêu mình lên nằm cho bé mần thịt. Matxa khỏe bé làm cũng tạm ổn , do mình gu nặng nên cảm giác chưa đã lắm, cũng đá nóng chà lưng đủ bài. Tới màn 2 làm mxThai , bé tháo lớp khăn quấn trên người ra , tim mình lập tức đập mạnh,nghe máu nam nhi chảy rần tần trong người, bé đổ dầu maxa lên lưng mình sau đó toàn thân mình cảm thấy thật đê mê sung sướng bởi sự cọ sát giữa bầu ngực êm ái của bé trên lưng mình . Mình bị kích thích quá quay người lại ôm chặt bé vào người, 2 anh em quấn lấy nhau , mình xin bé cho hôn lê body thơm tho của bé, bé cũng ngoan ngoãn đồng ý, rồi mình chụp lấy bầu ngực tuy không to bự nhưng rất đẹp nút một cách ngon lành, bé rên lên sung sướng, và quay xuống ngậm luôn thằng em của mình này giờ đang cứng ngắc như muốn vỡ ra , và thật xấu hổ vì bé mới mút lên xuống vài cái mình đã không kìm nổi và đã phọt ra trong sung sướng. Sau đó bé mặc đồ vào và 2 đứa nằm nghỉ một chút. Sau đó xuống còn được lễ Tân mời ăn 1 chén gà ác để phục hồi tinh khí. DB1 thật là chu đáo hẹn sẽ ghé lại. Chút chia sẽ cho anh em.
Tic: 900k còn 800k camapro
Tip: 900k bonus 100k bé nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: El25

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,156
1,013
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
chúc mùng anh @Trùm Hầm đã gặp được bé ưng ý, nhiệt tình, chu đáo, có đêm ngất ngây cùng bé
Hân hạnh được phục vụ anh những lần tiếp theo
Gọi 0941012041 để đặt lịch trước khi đến ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Trùm Hầm

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
160
61
0 ₿
đúng rồi bác ơi, bác mà đút vô thì còn gì cảm nhận của massage
chúc mừng bác ngon trym

• Like
Điểm cảm xúc: Trùm Hầm

Beck Văn Khăm

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
3
24
13
0 ₿
Chúc mừng bác, cũng cái style này mà em dứt ra không được luôn :)

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
850
0 ₿

Từ đó về sau. Lại 1 người nữa giốn như tôiiiiiiiii =)))

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
850
0 ₿
Bác muốn vượt cũng k được đâu. Hại con bé bị phạt nặng , nặng hơn là bị đuổi.

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and El25

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
...
Kể từ ngày đó hai ta chẳng thấy nhau
Em sống ra sao yêu người thế nào
Ở nơi xa lạ nhiều lần nghĩ đến em
Rồi hỏi đêm đen làm sao Anh quên
...

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
850
0 ₿
E hèm đừng làm mình nhột 3h chiều lại nhấc điện thoại lên bây giờ

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
7 bài Report hết 4 Bài viết cho PÉ TIỂU VY dzậy theo Bro , @LSO dành tình cảm cho PÉ TIỂU VY như thế nào ??
[URL unfurl="true"]https://www.congdongmassage.com/threads/58-doi-mat-nguoi-xua.57540/[/URL]
[URL unfurl="true"]https://www.congdongmassage.com/threads/xsol-58-vyvy-chi-mot-va-duy-nhat.58232/[/URL]

** Còn đây là bài của JL rảnh rảnh dành chút time đọc chơi nhá :

• Love
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and LSO