Q.10 Cái Kết khi Móc Lốp 06 Minh Long

Lượt xem: 1,283

bogiaSG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/18
Chủ đề
8
210
61
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào anh em lâu rồi không viết report. Nay đi công tác về uể oải quá, chạy xe vào công ty là trốn ngay, chạy ghé qua móc lốp bé 06 cái rồi về. Lên app lấy code Camaro đồng giá cho nhẹ tiền

Vào lễ tân trình code lấy vé nhận phòng.

Vào xông hơi được khoảng 3 phút thì bé vào Nhìn một cách tổng quát thì thân hình quá ok, dáng hợp gu mình

Bé vừa nói chuyện vừa chuẩn bị nước ấm cho tui xông hơi ra tắm, xông hơi xong ra ngồi tâm sự sờ nắn bóp ngực, bóp mông. Vừa thả thỉnh vừa thả dê giao duyên, giao dâm và giao tinh. Bé cũng thích trò chuyện, tâm sự hỏi, tay tui cũng chịu mò. Ngồi tâm sự được chút thì vào bồn tắm, tắm xong lên giường giao thân, giao dâm và giao tinh. Bé tắm kỹ và BJ rất nhiệt tình trong bồn, có màn clik ti chụt chụt phê lắm. Phê quá kêu em ngồi lên thành bồn cho mình hôn chim, thì em chịu luôn, vừa hôn vừa móc nhẹ nhẹ mà nước chảy òng ọc, tay bé thì cứ ấn đầu mình vô chim bé

Body bé trắng, da mịn,

Face: dễ thương

V1: vừa đủ xài

V2: Eo thon

V3: ổn áp

V4: Nước nhiều, râu rậm, khe khít móc lốp quá tay.

Phần mát xa khỏe, bé đấm bóp có lực, có kỹ thuật. Đá nóng, Xoa bóp bẻ tay bẻ chân ok.

Phần mát xa mệt, body bé đè lên người tui, cặp ngực của bé chà xát, cặp vú thì trườn bò cộng với phần tinh dầu bôi trơn. Hai cơ thể cọ xát lẫn nhau sướng vô cùng tận, tay bé nắm trặt cây hàng của tui, vừa xóc vừa rên, thỏ thẻ có sướng không a, tăng thêm phần hưng phấn trong lúc giao dâm. Bé đi bài quyền và bài lưỡi mọi ngóc ngách, thỉnh thoảng dùng chim bé cạ cạ thằng ku nữa. Hứng quá kêu bé 69 luôn thì lưỡi liếm làm bé cong mông lên trong cơn phê, bé thích được sướng hay sao mà dâm thủy chảy quá trời. Sau 1 hồi sướng quá tinh bắn tè le lên miệng bé, bé đưa tay vuốt. Tui và bé nằm ôm nhau một lúc rồi bé dậy tắm cho tui, lau người chia tay bé từ đây.

Tic: 399k có code nên cũng mềm
Tip 900k
locker và giữ xe 50k

Nói chung hài lòng về service của bé lắm, phòng ốc tuy không to nhưng đủ thiết bị, xông hơi cũng ok, giá cũng vừa túi tiền. Lần sau cũng sẽ gặp lại bé, thân chào anh em.

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
tiêu đề làm liên tưởng bé 06 xem tay bác như sextoy cho bé nhún hihi

L.O.X