Thủ Đức Cái này có phải gọi là té hố...?

Lượt xem: 8,766

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
361
228
0 ₿
Dạ bác ko lên đánh đồng đổ đều… Pharaon thuộc hệ thống Dubai GV chứ ko trực thuộc hệ thống Dubai Q1, và Kim Huy…. Hệ thống chỉ có duy nhất Dubai GV và các cs Cẩm Thy, windy, Pharaon, Ánh Dương GV…. Cơ sở luôn ghi nhận những phản hồi để thay đổi ngày một hoàn thiện.
Trân trọng cảm ơn bác.

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
361
228
0 ₿
Ghi nhận ý kiến của bác… Thanks bác nhiều nghen

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Vậy cơ sở xác định ngày nào hòa nhập và đi vào guồng ko ? Chứ đi kiểu này chả khác nào bỏ tiền, bỏ sức ra training cho KTV :D
Một từ thôi "Chán".

• Sad
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
361
228
0 ₿
Hiện tại cs sẽ có những bé đã đủ kỹ năng để phục vụ khách … còn những bé mới tuyển vào cs tranning đến khi các bé đủ tự tin làm dc cs Sẽ cho phục vụ khách… những bé đã qua tranning mà vẫn ko đạt sẽ bị loại… Hiện tại cs có nhiều bé đã đạt và sẵn sàng phục vụ quý khách…. Ko ai có thể hoàn hảo 100% hết, quan trọng hơn nhau ở chỗ biết nhận lỗi và sửa đổi để ngày một hoàn thiện hơn bác nhé.

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Bớt nóng a ơi B18cơ sở cũng nói r mà, a vs Jen xui dính thợ học việc thôi. Đời ng ai tránh được chuyện sụp đâu, cho qua đi cho đời nhẹ nhàng nè :D

Hai cù nèo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
4
64
22
0 ₿
Thôi toangggg. Đang định ngày mai đi trải nghiệm chổ gần nhà thì thấy bác @Jenter07 report như vầy. Thôi, em chịu khó cưỡi trâu vào trung tâm vậy.

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Kaka hầm hố gì mà đi vé 60p xong rồi. Còn nhanh hơn đi phịch dạo vậy huynh. Cơ mà sao xông hơi xông khô ra ngồi 10p bé mới vô. Trời má gặp em em đi xuống luôn quá. Sợ ma lắm

• Haha
Điểm cảm xúc: Jenter07

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Đi thử đi bác, tui mà sụp là thường ae khác sẽ ngon, kinh nghiệm xương máu bao nhiêu năm rồi =)))))

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Jen có đôi điều cần nói với ae như sau, thật ra Jen bị sụp đúng như @robotbua nói là dính phải thợ học việc, hoặc cũng có thể do Jen đi lâu năm, ae đừng nghĩ 1 người sụp là người khác sẽ sụp, tùy theo cảm nhận của mỗi người nữa, ae nên cho cơ sở thêm thời gian để thay đổi và sửa chữa, vì làm nghề dịch vụ ko thể nào tránh khỏi sai sót. Qua đây cũng mong ae châm chước cho cơ sở, thôi thì chờ các report sau sẽ đánh giá lại, quan điểm cá nhân của Jen.

• Like
Điểm cảm xúc: Neo, TieuPham and Garryyau

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Đúng rồi huynh ơi. Do sở thích nửa. Như em đưa mấy đứa mới em thích lắm. Mấy đứa cũ đi riết chay mặt nên nó gặp nó làm dử lắm haha

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ê ê ko chơi kéo tui lên thuyền nha, làm gì mà tag tui, xuy xuy, tránh xa ta ra đồ sụp hầm yociexp33yociexp33 tính lây lan sang ta à

• Haha
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Gu lão Jen chỉ thích Hà mã, cá sấu thôi nên sụp bth, huynh đừng quan tâm lão ấy yociexp38yociexp38

• Haha
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
tui thấy bác nói hơi mâu thuẫn về cùng 1 sự việc nhưng ở 2 cơ sở khác nhau đấy, cơ sở nào mới mở của sẽ có thiếu xót, quan trọng là phải xem cơ sở có thành ý cải thiện sửa chữa không chứ không phải phán xét 1 câu tệ rồi quay lưng, sân chơi tạo ra sẽ có tốt có xấu, bác muốn xây dựng hay đạp bỏ luôn thì phải xem lại nhé

• Like
Điểm cảm xúc: TieuPham

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long