Thủ Đức Cái này có phải gọi là té hố...?

Lượt xem: 8,615

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
50
334
191
0 ₿
Chào @all tất cả các bác đã quan tâm và góp ý xây dựng Pharaon…. Cs xin chân thành cảm ơn và ghi nhận để sửa đổi…. Mấy hôm nay Ad thấy có nhiều bác có những lời lẽ cay nghiệt quá, ae đi chơi góp ý để tạo sân chơi ngày một hoàn thiện hơn….các bác ko nên rước thêm lỗi bực tức vào mình vì những lời nói qua lại tiêu cực….
Trân trọng cảm ơn tất cả các bác đã góp ý…. Chúc cả nhà có một cái Tết đoàn viên vui vẻ…

• Like
Điểm cảm xúc: trang ngo

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
50
334
191
0 ₿
Bác ơi bác @Jenter07 góp ý đúng bác ah…. Mong bác đừng thêm những câu từ ko hay…. Cơ sở mở ra để kinh doanh mong các bác thông cảm vì chút sơ xuất nhỏ của bé.

• Like
Điểm cảm xúc: trang ngo

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Quen biết gì nhau đâu kiếm chuyện chi bác, mà thật ra tôi thấy bác mới đang kiếm chuyện với tôi đấy, làm gì làm đừng lôi vấn đề kiếm vé free ra nói, mà nếu nói cũng phải có bằng chứng và nói cho đúng nha bác, vấn đề tế nhị chứ ko phải đùa đâu =))

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Pharaon

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Nhắc nhở mọi người cmt theo hướng tích cực nhé, ai cảm thấy không nói chuyện lịch sự được có thể im lặng , cám ơn !

Tèo kaka

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/1/22
Chủ đề
0
16
4
0 ₿
Bé 28 này làm anh em sôi nổi quá, em cũng hơi sợ sợ đấy… chắc tối mai book thêm lần nữa cho đỡ sợ mới được, hí hí

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Tâm lý đi chơi :)) éo soi nhưng KTV làm ko tốt thì ko đc nhìn nhận ? Hay vấn đề nhìn nhận vấn đề của ông bạn có vấn đề, alo ? Thế giới quan có bth k ? Ông trả tiền ăn như người ta để mua tô phở bưng ra cục cứt ông cũng ăn ? Nói chuyện bớt ngu đi, đm, cơ sở treo bảng hiệu,bán vé niêm yết với service rõ ràng giờ éo có thì ko đc nói à ? Vậy là cs treo đầu dê bán thịt chó hay là do KTV yếu mà cs chưa nắm thì lên rp có vấn đề gì ? Cs phải cảm ơn vì làm v là cứu vớt danh tiếng họ, ca làm ăn đàng hoàng chứ bộ lùa gà hay s mà sợ bị soi ?

Kiếm chuyện cái cmm, ib cái lz gì, yang hồ giờ livestream r m còn núp váy ib ? Làm cái công khai đi. https://congdongmassage.com/threads/dang-ky-offline-hop-mat-tat-nien-26-01-2022.54981/
Thấy ko zdo đk bữa đó gặp, phòng riêng liên, lên nói chuyện hộ t ? Đm nick màu tím hđ dđ 4 năm chơi vs nick lông bông rp mỗi đc cái GV như m có phải nở mầy nở mặt k ? T treo link lên boxchat luôn.
Tiền ít mà hít loz thơm ? :))) đmm, đi tới vé gần như mắc nhất cs, ko hít đc loz thơm thì vé dưới nữa loz thúi hay gì ? M hít lz thúi quen r à ? KTV kiếm tiền vì cuộc sống còn tiền t đéo phải kiếm ra à ? KTV làm ko tới cái công đáng nhận thì là lỗi ai ? M nói hay đó đi thoải mái, v KTV làm t éo thoải mái thì trách nhiệm ai ? M ngon phản bác out đc 2 shot đi, m ra đây đi t làm cho m out 77 49 shot nè, m xài đc lại con ku t kêu m 1 tiếng đại ca :)))

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
cám ơn bác @robotbua đã có ý kiến phản bác, nhưng nhắc nhở lần đầu bác sử dụng từ ngữ nhẹ nhàng và lịch sự tí nhé ! thân ái !

Vui Cùng Bé

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/21
Chủ đề
6
41
9
0 ₿
bác bựa nay nóng tính quá, mà công nhận cái tình trạng mấy nick ất ơ đâu nhảy ra bênh như thật thế này thì thấy hơi kỳ kỳ

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Tôi nói theo lý thôi, lý này cơ sở đặt ra là đảm bảo service mà. Nó kêu tiền ít đòi hít loz thơm ? Vé mắc nhất rồi nó kêu tiền ít vậy bình thường nó đi vé gì ? Vé chịch à ? Cơ sở có dịch vụ cao hơn Sexqueen à ? S ko up lên cho ae tham khảo ?

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
E xin lỗi a, e có làm sai nói sai thì a cứ theo luật mà ban e đi. E nói tiếng lòng và những gì e thấy đúng theo cách e cảm nhận khi tham gia dđ thôi, đúng sai gì cũng chia sẽ. Chơi vì đam mê nhưng đừng vì cái lợi trước bóp méo làm biến chất massage, đừng có chơi trên đầu trên cổ r hùa nhau làm biến chất mx.

Đừng_Tin_HER

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/1/21
Chủ đề
0
21
32
Sài Gòn
0 ₿
@trang ngo & @huu99
Tại hạ lấy thân phận NEWBIE có vài lời muốn tâm sự mỏng vs 2 vị thiếu hiệp.
Muốn kiếm mối vs ai thì đừng dùng NICK CLONE.
Chẳng hay 2 vị thiếu hiệp trẻ người non dạ kinh nghiệm đi Massage dày dạn sương gió thế nào mà có thể nói chuyện hok dùng não như thế này dzậy?!
Thích chứng tỏ điều gì trên 4rum này thế…
anchoi được mấy bộ môn rùi…
MÀ GÁY NGHE CHÓI CMN TAI DZẬY HUH :< :<

@Jenter07 & @robotbua điều là HẢO HỮU của tại hạ, dù có hay comments cà khịa nhau đi chăng nữa thì cũng sẽ luôn tay nắm tay cùng nhau tiến bước trên con đường anchoi. ^^!

Minhcaca88

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
22/1/22
Chủ đề
11
148
30
Quận 9
0 ₿
Đúng luôn, mình đi mà ko muốn quay lại, mặc dù gần nhà.

• Like
Điểm cảm xúc: LeoVincent

LeoVincent

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/1/22
Chủ đề
1
8
6
0 ₿
Mai có việc qua GV, lâu rồi mới quay lại bộ môn này, tính ghé nơi nào uy tín, ko bị sụp hầm vào thư giãn, mà nghe mấy bác nói rp bên GV có thể là ảo cũng hơi chùn bước, @@

Minh Dang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/1/22
Chủ đề
0
2
2
0 ₿
@Jenter07: bác post bài vậy là sai rồi nhé
1/ Bác được vé mời
2/ Bên khâu phản ánh và khiếu nại bác có số dt của Lắm. Sao bác ko gọi trực tiếp để giải quyết
3/ Nều bên quản lý ko giải dc thì post bài, chứ ae trong nhà ko mà bác post lung tung vậy.
4/ Đã đi chơi rồi thì khó tránh khỏi sai sót, ai hoàn hỏa 100% đâu.
5/ Theo tôi được biết là bác lắm quản lý rất ok. Có thể hoàn và bồi thường bác vé khác
Bác nên xem xét lại bác làm đúng chưa nhé

• Haha
Điểm cảm xúc: Ouma Shu and Lươn Chúa

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,720
1,496
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Bác nói vậy chưa hay lắm. Rp cho cộng đồng thêm đa dạng phong phú chứ không phải tối ngày lên tâng bóc xong anh em đi bị dính hầm. Chích từ sếp lớn nói.

Minh Dang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/1/22
Chủ đề
0
2
2
0 ₿
@Phát 92 : Chưa hay chổ nào bác. GIống như bác mua hàng bên tiki và shopee. Khi sản phẩm mình có quyền khiếu nại và trã hàng chứ. Hay ở chồ là bác được khiếu nại chứ. Về mặt sản phẩm. Đây là sản phầm dịch vụ. Không biết bác đi được mấy chổ rồi. Có được khiếu nại dịch vụ như tiki và shopee không.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.