Thủ Đức Cái này có phải gọi là té hố...?

Lượt xem: 8,758

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Cái gì cũng nói với quản lý để sửa thì quá là ok rồi. Nhưng còn trang này để làm gì? Để quảng cáo hay chia sẽ kinh nguyệt. Ủa lộn kinh nghiệm. Kinh nghiệm thì cũng phải có này có kia. Chứ khen hoài chẳng phải thành quảng cáo à. Còn tui có đi đc 1 2 chổ gì thì tui có quyền ý kiến của tui.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
nhắc nhở những cmt và nick nào chửi thề mình xin phép xóa cmt và ban nick nhé ! thân ái !

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
1/ bác jenter đc vé mời lúc nào thế ?

2/đi không hài lòng ra là phải alo cho qlý giải quyết nội bộ bưng bít thông tin ko tốt hả bác

3/member đi cơ sở ko tốt về phản ánh là quá bt, anh em trong nhà với cơ sở hồi nào vậy bác

4/cơ sở có sai sót bị phản ánh thì phải nhận, nói sai chỗ nào ?

5/theo bác thì qlý rất ok , 1 cái nick mới tạo hôm thứ tư viết đc 2 cái cmt biết rõ quá nhỉ ? locker hệ thống thay mặt cơ sở trả lời ah ? Bác có vẻ thân thiết với qly quá. Nhiều người đi không có đc sự thân thiết này đâu. Gì cũng báo qly thì cái dđ để làm gì ? Bung bít để lùa thêm gà và rọ hay s? nếu trường hợp không sửa đổi thì bằng chứng đâu ra nói chuyện khi ko có bài rp cho ae dđ cùng xem ?

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
361
228
0 ₿
Chào @all các bác Pharaon xin chân thành cảm ơn các bác đã có những chia xẻ đóng góp để cơ sở ngày một hoàn thiện hơn, và mang đến một sân chơi chuẩn chỉnh hơn…. Bên cạnh những góp ý mang tính chất xây dựng diễn đàn thì có những lời lẽ ko được lịch sự và gây bức xúc giữa các member với nhau…. Nay cơ sở xin phép kết thúc tại đây để tránh những mâu thuẫn….
Trân trọng cảm ơn các bác, chúc các bác có nhiều sk và có một cái Tết đoàn viên.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.