Massage Khoẻ Calla số 1

Lượt xem: 8,585

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,315
1,059
31
0 ₿
Vé 90 phút thì 270k, vé 120 phút thì 320k, nằm phòng riêng khá thoải mái, bác cứ đi random nhiều khi sẽ gặp được chân ái. Cảm xúc thì còn phụ thuộc vào 2 bên đẩy đưa thế nào, Súng thì giản dị luôn nâng niu phái đẹp nên bé nào cũng dễ thương

• Like
Điểm cảm xúc: mrbeansg and DarkKnight

rata36759

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/23
Chủ đề
1
84
32
hcm
0 ₿
Các bác muốn vô nhìn face vs dáng ngon book em 33 ấy, hotgirl trong đấy, đi em nó 1 lần, massage khỏe bao ok nhé. Còn vụ lướt thì không có đâu. vả lại hình như giờ bên đây khó rồi, hầu như chả lướt gì.

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
262
332
Tiên giới
0 ₿
Mấy ông vô ms khỏe mà toàn muốn gì đâu không à. Ng ta làm theo quy định thôi, nếu thích có thể mời em cafe rồi đi đâu đc thì đi. Đa số mấy em sẽ từ chối nhưng ta nói ko có cái gì là ko thể. Tao bị đau chân không mặc sịp được mà vô họ phát cho cái quần lót nhỏ xíu tao nói thẳng với lễ tân là tao ko mặc quần đc, vẫn nhận quần nhưng cầm lên lầu nhờ ktv mặc vô dùm, làm xong nhờ ktv cởi ra dùm. Ở đây tao muốn nói cứ để mọi thứ diễn ra tự nhiên nó mới happy chứ đừng năn nỉ hay yêu cầu ngoài chuyên môn mấy em ko vui khiếng mình cũng ko vui. 120p/650k cả tick+tip cũng ngang giá massage tận nơi+ khách sạn nhưng mỗi loại nó có 1 cảm xúc riêng. Hôm nào muốn xả thì book masage tận giường thôi

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
vô massage để mọi thứ tự nhiên thì mấy em đấm bóp bình thường, làm gì có việc vuốt lướt. Ở đây chỉ là gợi ý xem em có vui vẻ và chịu làm ko? Đôi bên đều thoả thuận và nếu đc thì làm trong vui vẻ.
Cho hỏi theo cách bác nói thì phải mất bao lâu hay mấy lần đưa đẩy, bác đc em KTV làm cho vui vẻ?

tinhbao

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/6/23
Chủ đề
2
15
8
TP hcm
0 ₿
Cho mình hỏi là chỉ mặc quần của tiệm thôi hãy sao ,có cởi quần lót ra luôn khồn

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Bên này gạ gãy lữoi lun. Bắt nhịp tốt vui cười. Phòng 2 ng. Mà hỏi 1 cách tinh tế nhẹ nhàng lần thứ 4,5 a mỏi quá e ơi này kia, ẻm chỉ cười... đc mỗi cái vuốt cao nhưng ko đụng. Choán. Never comeback

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: Anh Nam1234 and comtamcali