Cà Phê Cảm giác cafe ôm truyền thống

Lượt xem: 6,540

Checker Pro

Thượng Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
35
56
58
0 ₿
Sau mấy ngày nay set kèo nào là ko hồi âm , rồi hỏi SV mình muốn thì ko có , xác minh thời gian 1 shot là bao lâu thì ko trả lời , kêu là trên bài có , mà có đâu ??? , ngập ngừng , lằng nhằng , thường mà như vậy là mình cancle ngay , chứ mà tiếp tục thì chắc cũng không có gì tốt đẹp.

Trưa nay xem DĐ thấy có bài cafe ôm truyền thống nên tối chạy qua xem sao . Đến nơi thì có 2 khách đang ngồi , vào ngồi tiếp xúc trò chuyện với bé trong hình thì biết là , Quán mới hoạt động gần tháng , nên hơi vắng , bình thường có 3 người , 1 em đến 5h chiều nghỉ , 1 em bị tai nạn sao đó nên ko làm được , còn mình em nó tiếp mấy bàn , khi ngồi mình cũng sờ mông , eo , bụng , nắm tay , ôm , hôn mặt , lâu lâu có hôn môi nhẹ , sờ lướt ngực nhẹ , cũng gần 10 tối , quán em gần nghỉ , nên còn 10' em qua ngồi bàn kia rồi đóng cửa , mình thanh toán là 155k , rồi đi về. Sau những thời gian tâm lý vẫn còn khá nhiều ưu tư , thôi tìm lại cái cảm giác ôm cổ điển cũng thấy hay hay vui vui

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Bé có xinh hok bác... độ tuổi tầm bnhiu vậy bác...
Cho Tàn xin địa chỉ quán nha...:ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: buunam00

buunam00

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/4/20
Chủ đề
2
18
9
27
0 ₿
Bài này đang review bên Rphangx
Quán này là 47 đường số 01 đi từ đường bình long Quận bình tân quẹo qua
mà như các checker cũng chỉ review dịch vụ và trải nghiệm còn việc MB hay teen thì không thấy ai nhắc hết Tàn ak:2onion16:

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn