Thủ Đức - Cảm giác gặp bé Na 05 ở chốn Bồng Lai vẫn như phút ban đầu. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Thủ Đức Cảm giác gặp bé Na 05 ở chốn Bồng Lai vẫn như phút ban đầu.

Lượt xem: 398

Dyy089

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/4/24
Chủ đề
2
10
22
Ho Chi Minh
0 ₿
Nay muốn trải nghiệm chỗ mới nên qua Bồng Lai. Biết tin bé Na qua đây sau bao lần ko có cơ hội gặp lại bé cưng. Phải tranh giành đấu đá dữ lắm mới book đc bé cưng và đến gặp bé cho bé sự bất ngờ.

Đã hai lần gặp ẻm nhưng cảm giác vẫn cứ như ban đầu gặp ẻm là nắng cực kekee.

Xông hơi trong lúc đợi em, ra lấy khăn định lau mồ hôi thì em mở cửa bước vào.

Vừa mới gặp em cũng sớm nhận ra mình, em cười chào hỏi lễ phép hỏi mình bữa giờ khỏe ko? Mình ôm chầm bé ôm hun lấy hun để nói bữa giờ a nhớ e quá chừng sau bao ngày book bé ko đc vì kín lịch suốt. Nay chịu k nổi nữa phải book e cho bằng đc qua kiếm e liền nè.

Bé nghe vậy cười rồi hun má mình rồi nói cưng quá, chờ e pha nước xíu nha.

Pha nước xong bé dẫn mình vô tắm, bé tắm gội sạch sẽ, nước cũng ấm, vừa ngâm bồn vừa được bé cho bú bình thiệt là chill, bú xong bé vuốt ve, hun liếm láp kích thích nhẹ nhàng rồi bú mút thiệt là phê và ngọt ngào, nằm trong bồn tắm tận hưởng màn bú mút của bé thiệt là sướng phê bung nóc bắn ra trong bồn cảm giác quá đã.

Xong hiệp 1 bé dẫn mình lên giường để nghỉ ngơi chiến tiếp hiệp 2, bé đấm bóp mátxa chà đá nóng các kiểu rất phẻ bao phê.

Hiệp 2 bắt đầu bé trườn nuru, liếm láp mút lưỡi khắp người làm tê tái nổi hết da gà, bé lật lại mình lại chơi 6996, 2 đứa bú mút 6969 say sưa, bé sướng rên á á nghe thiệt kích thích, 2 đứa hấp diêm nhau trên giường hơn 10p cảm giác phê y như đang đóng phim, cuối cùng mình lên đỉnh phê quá bắn trong sung sướng.

Nằm nghỉ mệt xíu rồi đc bé dẫn đi tắm rửa lại. Xuống quầy thanh toán và ra về sướng tê tái. Cảm giác lúc nào gặp cũng như ban đầu. Kỹ năng ở mức thượng thừa. Kiểu này chắc mê mệt với bé Na hoài luôn quá. Chưa thể dứt ra đc cái hầm này.

Hẹn Na gặp lại ngày ko xa nhé. :ami-(4)::ami-(23):

Massage Bồng Lai

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
9/6/24
Chủ đề
21
243
186
0 ₿
Em gái này đi tới đâu là hót tới đó mặc dù e chưa lên bài giới thiệu kkk . E xin chân thành cảm ơn a zai đã luôn luôn yêu quý bé 05 và dành tặng cho bé bài rv chân thành . Chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Tommytruong

Badboycute

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/8/23
Chủ đề
0
61
37
54
Đồng Nai