Cảm Giác Mới Lạ Với Bé 27 P.A

Lượt xem: 867

Khong khong

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/4/20
Chủ đề
2
51
15
0 ₿
Xin chào ae mình ít khi viết bài nên report cho ae số mới tại P.A

Hiện tại PA relax đã hay đổi diện mạo mới nên hôm nay sau khi kết thúc công việc mệt mỏi liền book xe bay ngay tới trong đêm . Tới nơi liền được locker mời vào trong và tư vấn có 2 bé mới vào làm là số 18 và 27 nên mình ngay vé onsen 2 bé 27. Thấy số mới 27 khá xinh nên chọn ngay em 27 . Ngồi đợi 1 chút thì được locker dẫn lên phòng.

Lúc bước vào phòng thấy khác những lần trước bồn tắm to hơn và có đèn nữa. PA chịu lắng nghe khách hàng và thay đổi . Nhìn hình thì bé đã dễ thương bước vào phòng bé còn xinh hơn trong hình giọng nói ngọt ngào , mình nói chuyện với bé để biết vài thông tin cơ bản rằng bé mới vào làm được 2 ngày nên số này chưa ai biết nhiều về bé rồi bé mời mình đi xong hơi trước sau đó tầm 5p rồi đi ra bé lau người cho khô r bé dẫn đi tắm tiên.

Trận 1 bé cởi bỏ lớp áo lộ vòng 1 nóng bỏng và cùng tắm trong cái bồn rộng lớn rất đã , bé gội đầu cho thằng a và thằng e kĩ thuật tốt điêu luyện với đường lưỡi mềm mại đi khắp người mình từ dưới lên lên trên ko chừa chỗ nào cùng với tuyệt vời làm sao tê tê làm mình lân lân phê phê trong từng cơn mê sau đó bé bắt đầu BJ bé BJ rất tốt lút cán luôn mấy huynh ạ rồi bé kết hợp lick ti và những âm thanh jav nỗi lên làm mình chịu không nỗi luôn í sau tầm sau tầm 20p đã out trong sự sung sướng tột đỉnh bắn tung toé vào ngực bé...keke sướng lắm luôn , nhìn bé đáng iu lắm luôn bên cạnh đó bé có cái hình xăm hoa đào sau lưng nhìn rất đẹp hợp với dáng bé , bé cười rất xinh làm mình muốn nhào tới ăn tươi nuốt sống luôn í...

Đến phần massa khoẻ bé làm rất có lực và đủ bài với đá nóng, massage, đầu bẻ khớp kêu răng rắc liên tục làm cho gân cốt thư giãn, nhẹ người, hồi phục sức lực. Trong lúc massa khoẻ thì cũng trò chuyện trao đổi với bé rất vui...

Trận 2 thì thằng a lẫn thằng e đã được hồi phục sinh lực và tinh lực , bây giờ mình chủ động hơn một bàn tay hái bưởi một bàn tay khám phá khe suối , miệng thì tranh thủ bú bình. Tạo được cho bé kích thích rên nhiều hơn và BJ đáp trả lại nhanh hơn. Bé tấn công ngày càng mãnh liệt hơn , mình cầm cự được 15p thì thằng e lại phun ra ngay miệng bé một cảm giác thật sướng . Lúc ra gần hết bé còn HJ mãnh liệt như muốn vắt tới từng giọt tinh binh cuối cùng của mình và bé nằm cạnh mình một chút ôm né vào lòng như người tình lâu ngày không gặp vậy đó rồi bé dẫn mình tắm lại . Người sạch sẽ thơm tho tươm tất sau khi tắm xong thì bé dắt xuống bé rất dễ thương

Số mới 27 ddcn tuyệt vời
V1 : hệ cam lai bưởi
V2 : thon gọn có chút lipit
V3 : săn chắc vỗ nge kêu bộp bộp
V4 : Nước nôi lênh láng ( ae tự khám phá nhé )
Tick : 1100
Tip : hơn giá vé 1 xíu về mức độ hài lòng

• Like
Điểm cảm xúc: Joker99 and Durex99

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,719