Q.7 Cam Ngon Bưởi Ngọt Hàng Thiệt Bé 09 Massage Sala

Lượt xem: 1,499

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
91
28
0 ₿
yociexp23Ngày 17/4 vừa rồi tớ có tham gia chạy Marathon bên quận 7, tớ mê dâm dục lém nhưng nghe có giải gây quỹ, đang sung nên có giải chạy Marathon mình đăng ký chạy 42km. yociexp23Về đích nhưng về sau cùng keke, ngồi thư giãn chút, uống nước suối, ăn mấy trái chuối rồi ghé qua gần bên ăn 1 tô cháo lòng gọi là ăn sáng. Rồi sao nữa nhỉ cho hết ngày? Chui vào Sala cho mấy bé chăm sóc cập chân chút sau khi chạy 42km hi. Vào check-in Sala lấy vé và phòng xông hơi, nghỉ mệt chút thì bé vào dạ em chào anh, chuyện trò qua lại làm quen, rồi bé mở nước cho tớ tắm rửa sạch, vào bồn tớ và bé xào trộn nhau trong bồn giới thiệu hàng giao lưu tình yêu, mục đích của tớ là vào nằm để bé chăm sóc cặp chân sau khi chạy bộ. Rồi sao nữa, tắm rửa sạch sẽ lâu khô người, lên giường nằm cho bé massage.yociexp22

Bé massage đấm bóp khắp cơ thể của tớ, đặc biệt nhấn mạnh cặp chân, bé làm bài bản, đấm bóp xoa nắn phê gì đâu, đá nóng trên lưng tạo cảm giác giảm đi căng cơ sau khi chạy bộ, bé massag cặp chân kỹ càng, hai bên vai của tớ phê, thư gian tuyệt đỉnh, thảo dược đầy đủ ngon lành.
Rồi chuyện gì đến cũng phải đến thôi trườn bò chà ngực, sau khi massage khỏe bé khám phá massage mệt, chạy mới xong vào bé nhồi nhét nắn nót uốn lượn bay bướm, trườn bò, đường lưỡi liếm láp khắp người, tớ chịu không nổi, ôm chặt bé, úp mặt vào 2 trái cam ngọt của bé, le lượt mút như mút kẹo, 2 ti của bé ngọt ngọt như kẹo, tay móc lát xích vào con chim non của bé làm cho bé quắn người lên cong mông, tớ kẹp cặp đùi của bé vào người vuốt ve vào háng của bé, bé đưa lưỡi liếm láp và quay người vào thể 69 xào trộn lăn qua lăn lại tê tái, bé rên rên như đang lên đỉnh. Tớ và bé ôm ấp 69 với nhau một hồi thì cơn sướng toát ra nước nôi ào ào chảy xì ra và kết thúc cuộc chơi trong cơn sung sướng.
Nằm nghỉ phê chút rồi tắm sơ bận đồ check-out.

V1: ổn
V2: cũng ổn
V3: căng
V4: quá ổn
Phục vụ nhiệt tình, biết nghe lời, đấm bóp bài bản, phòng ốc ổn.yociexp96

Mình đi vào khung giờ 10h-14h nên vé đồng giá 199k,
Tổng thiệt hại: Vé: 199k,
Típ theo giá Relax Vip: 1,200k, loker 50k. tip thêm bé 100k = 1,550k

Đi Tìm Em

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
16
74
36
0 ₿
Công đôi việc ngon chim luôn bác

Mò Đi Anh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
2
50
6
0 ₿
Huynh đúng là chịu chơi và chịu chi nè, chạy 42km rồi chạy vào đó luôn ngon lành luôn

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
15
160
59
44
0 ₿
Đường về la mã, chúc mừng bác